Tunataka kuona haki ikitendeka kwa Maulid Kitenge na Kiblog chake

Tunataka kuona haki ikitendeka kwa Maulid Kitenge na Kiblog chake

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Posts
22,880
Reaction score
40,517
Kuandaa Mechi moja ya soka hata uwanja ni pale shamba la Bibi ni gharama kubwa maana inahusisha vitu vingi ikiwemo matangazo, gharama za kukodi uwanja, kuandaa timu, kusafirisha Wachezaji na kualika wageni mashuhuri nk.

Vivyo hivyo kwenye siasa kuandaa Mkutano mmoja wa hadhara si Jambo dogo kama ambavyo Mtu mwenye kichwa chepesi kama Maulid Kitenge "Zwazwa" anavyodhani.

Wakati maandalizi ya Mkutano wa hadhara wa CHADEMA pale viwanja vya Bulyaga Temeke yakiwa yamekamilika Kwa asilimia zaidi ya 90% ikiwemo Taarifa toka Polisi, ghafla Leo alfajiri anaibuka Dalali wa DP WORLD Maulid Kitenge kupitia Kiblog chake anamzulia Msajili wa vyama vya Siasa Jaji Mutungi kwamba amezuia Mkutano huo na kwamba amewataka viongozi wa CDM kufika ofisini kwake kesho kujieleza.

Kama kweli Jaji Mutungi angefanya hivyo angekuwa bonge la bogus. Unamuitaje Mtu kujieleza Kwa kosa ambalo halijakamilika?

Baada ya Muda imegundulika maneno ya Kitenge ni uongo na Hakuna mamlaka ndani ya ofisi ya Msajili wa vyama vya Siasa iliyotoa habari hiyo.

Mheshimiwa Nape, Iwe aliongea na Mutungi kishikaji au kajitungia mwenyewe, tunataka kuona hatua za kikanuni zikichukuliwa dhidi ya Kitenge na Kiblog chake kama ambavyo imekuwa rahisi Kwa wengine àmbao hutoa maoni kinzani na serikali.
IMG-20230723-WA0000.jpg
 
Kuandaa Mechi moja ya soka hata uwanja ni pale shamba la Bibi ni gharama kubwa maana inahusisha vitu vingi ikiwemo matangazo, gharama za kukodi uwanja, kuandaa timu, kusafirisha Wachezaji na kualika wageni mashuhuri nk.
Vivyo hivyo kwenye siasa kuandaa Mkutano mmoja wa hadhara si Jambo dogo kama ambavyo Mtu mwenye kichwa chepesi kama Maulid Kitenge "Zwazwa" anavyodhani.
Wakati maandalizi ya Mkutano wa hadhara wa CHADEMA pale viwanja vya Bulyaga Temeke yakiwa yamekamilika Kwa asilimia zaidi ya 90% ikiwemo Taarifa toka Polisi, ghafla Leo alfajiri anaibuka Dalali wa DP WORLD Maulid Kitenge kupitia Kiblog chake anamzulia Msajili wa vyama vya Siasa Jaji Mutungi kwamba amezuia Mkutano huo na kwamba amewataka viongozi wa CDM kufika ofisini kwake kesho kujieleza.
Kama kweli Jaji Mutungi angefanya hivyo angekuwa bonge la bogus. Unamuitaje Mtu kujieleza Kwa kosa ambalo halijakamilika?
Baada ya Muda imegundulika maneno ya Kitenge ni uongo na Hakuna mamlaka ndani ya ofisi ya Msajili wa vyama vya Siasa iliyotoa habari hiyo.
Mheshimiwa Nape, Iwe aliongea na Mutungi kishikaji au kajitungia mwenyewe, tunataka kuona hatua za kikanuni zikichukuliwa dhidi ya Kitenge na Kiblog chake kama ambavyo imekuwa rahisi Kwa wengine àmbao hutoa maoni kinzani na serikali.
Duuuuuuu!!Hii sasa hatari.Kwa hiyo ametunga uongo?
 
Ndio Siasa zilivyo

Ila kumzulia jambo Jaji ni Utovu wa adabu

Ni kumvunjia heshima mbele ya Jamii, amuombe radhi!
Mkutano wa CHADEMA unaendelea Temeke, ofisi ya Msajili vyama haijui Nani kampa habari Kitenge.
Nimesoma Mabishano ya Lema na Nape anasema yeye Nape hajui hata kama CHADEMA Wana Mkutano Bulyaga maana eti yuko busy na kazi.
Huyu Kitenge ni Nani Hadi amzulie Mutungi Jambo linaloweza kumfarakanisha na wadau wa ofisi yake?
 
Mkutano wa CHADEMA unaendelea Temeke, ofisi ya Msajili vyama haijui Nani kampa habari Kitenge.
Nimesoma Mabishano ya Lema na Nape anasema yeye Nape hajui hata kama CHADEMA Wana Mkutano Bulyaga maana eti yuko busy na kazi.
Huyu Kitenge ni Nani Hadi amzulie Mutungi Jambo linaloweza kumfarakanisha na wadau wa ofisi yake?
Kitenge alimkimbia Mengi akaenda kula Pilau ya Fisadi papa pale Utopolo Jangwani 😀😀
 
Back
Top Bottom