Tunashambuliwa tena mashambulizi ni makali!Watch this.

Mathanzua

JF-Expert Member
Jan 4, 2017
9,530
2,000
Tunashambuliwa,tena mashambulizi ni makali.If you think it's a joke folks,watch this you tube video.

 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,544
2,000
Vitu visivyojulikana ni vingi tu bado huko angani,hata comet kabla hazijajulikana ni kitu gani tungedhani ni mashambulizi ya adui tusiyemjua.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom