tunaprint jezi na tshirt za hafla mbali mbali

tunaprint jezi na tshirt za hafla mbali mbali

hatym

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
513
Reaction score
179
habari tunapenda kuwajulisha kuwa tunaprint majina,namba pamoja na udhamini katika jezi
za michezo aina zote
kwa gharama ya ths 4,500 kwa jina

pia tunatoa huduma ya kuprint picha katika tshirt za hafla mbali mbali pamoja na sare za misiba kwa gharama nafuu,bila kusahau vikombe kofia na material mbali mbali ya marketing
tunapatikan sinza kijiweni
mawasiliano zaidi
0758728258
instagram fitnessempiretz
IMG_0887.JPG
IMG_0888.JPG
IMG_4122.JPG
IMG_4112.JPG
IMG_3959.JPG
 
Back
Top Bottom