Tunapendekeza hii kwenye barabara zetu

RALO

Member
Jan 31, 2012
44
95
Duh hiyo labda tumpate mwalimu mwingine,ila kwa hivi vichwamaji vilivyopo sasa tujisahaulishe tu hyo kitu.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,284
2,000
Watoto watawekeana zamu na wanaosubiri pamoja na waliomaliza zamu zao watakuwa wanasukuma kwa nyuma likirudi wanasukuma tena
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom