T Travoo JF-Expert Member Joined Oct 30, 2014 Posts 397 Reaction score 483 Jan 1, 2018 #1 Hahahahhha.....ni kweli nadaiwa ila nina mipango kadha wa kadha kuwalipa wadeni wangu.Mungu ni mwema na ataniwezesha katika hilo. Kama unadaiwa pia ni sehemu ya maisha be happy..maisha lazima yaendeleee
Hahahahhha.....ni kweli nadaiwa ila nina mipango kadha wa kadha kuwalipa wadeni wangu.Mungu ni mwema na ataniwezesha katika hilo. Kama unadaiwa pia ni sehemu ya maisha be happy..maisha lazima yaendeleee
mzado JF-Expert Member Joined Jan 12, 2014 Posts 1,024 Reaction score 1,535 Jan 1, 2018 #2 Kweli mkuu, kikubwa ninaamini 2018 ndio mwisho.
Chris14 JF-Expert Member Joined Oct 2, 2017 Posts 3,076 Reaction score 2,186 Jan 1, 2018 #3 [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Castr JF-Expert Member Joined Apr 5, 2014 Posts 38,829 Reaction score 78,553 Jan 1, 2018 #4 Loan board wataniua