Tunaomba Ratiba ya M4C Kusini! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba Ratiba ya M4C Kusini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., May 30, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Makamanda, tunaomba ratiba rasmi na inayoeleweka ya M4C ya makamanda huku kusini kwani hatujajua kuwa leo, kesho na keshokutwa makamanda watakuwa kwenye wilaya/jimbo gani kwa hapa Mtwara na hata Lindi. Ratiba jamani kwani tulioko huku wakati fulani tunapata ratiba feki na zisizo rasmi! Asanteni makamanda, tuko pamoja na hakunaga kama CHADEMA.
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ninaunga mkono hojaaaaaaa
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Jaribu kumPM Tumain Makene!
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mmmm.... Wamekuja dagaaaa!!!!!
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,008
    Likes Received: 1,886
    Trophy Points: 280
    Una maanisha nini?
     
  6. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Jamii ya watu kama Nape wakiendelea kupiga DRAKATUMBA Ya ukanda dhidi ya CDM wanatakiwa wakapimwe akili.
     
Loading...