Tunaomba msaada wenu wapendwa


Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Nipo kwene Bus fro Mombo to Dar, sasa tupo Mlandizi, kuna Ustadh kapandisha mashetani anadai tutapata ajali, anataka dereva afunge breki! Hashikiki wala haeleweki.
Ombi, wazoefu wa mashetani kwa hali kama hii huwa mnafanyeje maana ustadhi anamchanganya Driver na nadhani dereva nae anaamini mambo haya? Tunaomba-ninaomba maombi yenu tufike salama dhidi ya laana za ustadhi huyu anaeongea kwa kiarabu! Be blessed
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
ashindweeeeeeeeeeeeeeeeeee ktk jina la yesu
naimimina damu ya yesu kristu nawafunika kwa uwezo wake na awanyoshee nguvu zake mpate fika salama...NAPINGANA NA LAANA ZOTE ZITOLEWAZO JUU YA SAFARI YENU NA NAPINGA MIPANGO YOTE YOTE YA SHETANI IFANYWAYO JUU YA SAFARI YENU

nakifunika kwa damu ya yesu chombo mtumiacho mpate kufika salama...ameni
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Dereva kakosa confidence kabisa na tuko kwene eneo baya la bara barani, eneo lenye ajali sana. Pray for Us haya mapepo mengine yashindwe tufike salama
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,427
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,427 280
kwa jina lipitalo majina yote, kwa jina la YESU ashindwe
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Amen Dada Rose1980, yaani nashindwa kuelewa lengo lake ni nini na hio ajali anayosisitiza kaionaje sijui, so confused dereva kasimama tumemwamuru aendelee na safari, sijui ana tatizo la kiakili au ndio maono yake, anashusha aya na kumtaka dereva asimame! God bless Us
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Amen BT, ninaamini tutafika salama, Mungu yuko upande wetu!
 
jockey emmanuel

jockey emmanuel

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
330
Likes
2
Points
0
jockey emmanuel

jockey emmanuel

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
330 2 0
do u blv in doz mashetan?...actually,u dnt hav 2...even if kuna ajali ilopangwa God can prevent it in any ways..juc pray dat it wont happen...huyo dereva nae awe na mcmamo kwa Mungu hivi akickiliza kila mwenye thoz things so-called mashetani,ataweza kulifikisha bac salama kweli?...watz tunakufa kwa superstitious beliefs 4 shizoooooooooooooo..............
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Abiria wamekasirika sasa maana dereva kapunguza mwendo kabisa na tupo Highway na usiku huu kila mtu anaendesha anavyotaka, sijui kwanini huyu Ustadh aharibu safari yetu kiasi hiki! Tumemkosea nini?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Dereva kakosa confidence kabisa na tuko kwene eneo baya la bara barani, eneo lenye ajali sana. Pray for Us haya mapepo mengine yashindwe tufike salama
unaweza kufanya kitu....chukua hatua....omba kwa ajili ya wengine......omba kwa bidii....msaada upo karibu yako sana.....lisikutishe hilo lidude.....usiogope.....
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Kibasi chenyewe kinaitwa Ya Razaq Machezo hata sijui maana yake nini nimejipandia tu mie shida ya usafiri wa Dar! I dont believe on those things either but nimeona vyema tukashirikishana, am also praying silently to oppose and crush those demons power
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Amen Dada Rose1980, yaani nashindwa kuelewa lengo lake ni nini na hio ajali anayosisitiza kaionaje sijui, so confused dereva kasimama tumemwamuru aendelee na safari, sijui ana tatizo la kiakili au ndio maono yake, anashusha aya na kumtaka dereva asimame! God bless Us
derava nae anaamini ayo mambo thats y

imagine dereva angekuwa mlokole safi do u thk angeamin ayo maruhani?
dereva ni wale wale pia

MTAFIKA SALAMA

mamamaria atawasimamia watoto wake...shetan hawez kuthubutu..
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Asante Preta, am praying hard na naamini MUNGU atasikia sala na maombi yetu, najaribu ku-relax maana hata dereva akiufunga breki abiria wanahamaki. Mungu yupo upande wetu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
hbu mwambie dereva apaki smwea mtafute mafuta ya Nguruwe mumpake then endeleeni na safari.................huh
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Pole elli! Usihofu mtafika salama.
Halafu acha uoga.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Abiria wanamtolea uvivu wanataka aondolewe mbele arudishwe siti za nyuma, wengine wanataka alishwe kitimoto! It's confusing. Namshukuru Mungu tumesogea sana na sasa ndio tunapita Kibaha Maili moja kwa NEEMA tu. Tumebakiwa na 40km kuingia Dar kwa NEEMA ya MUNGU
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,057
Likes
1,096
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,057 1,096 280
<font color="#800080"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">unaweza kufanya kitu....chukua hatua....omba kwa ajili ya wengine......omba kwa bidii....msaada upo karibu yako sana.....lisikutishe hilo lidude.....usiogope.....</span></font></font>
<br />
<br />

U have said right Preta!

Keep on praying Brother, nothing will happen and U will arrive safely to the destination!

Im praying for U too bro! Let us know once arrived.
.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Asante Husninyo but imagine mtu anasimama anaanza kuongea kwa lugha usiyoelewa na kisha anasisitiza kwa kiswahili kuwa tutapata ajali, huku akimtaka dereva asimame! Driving za usiku ni ngumu lakini pia hili eneo la chalinze-dar ni miongoni mwa maeneo mabaya sana halafu mtu anasimama tena kwa sauti kubwa na kuropoka! Namwamini Mungu, if I should die let it be for God na sio kwa maneno ya hawa viumbe!
 
SUYA

SUYA

Senior Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
125
Likes
2
Points
35
SUYA

SUYA

Senior Member
Joined Jun 24, 2009
125 2 35
mungu yupo upande wenu m
tafika salama kabisa nimetakasa barabara zote kwa damu ya yesu.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Asante SaidAlly, it's my hope too kwamba tufike salama! Haya sasa dereva kapanda tuta (speed hump) asa ivi abiria wamesimama kwa woga! what's this? Niliamua kufunga kabisa mkanda wa siti yangu na kuendelea kuomba lisitokee jambo na kama litatupata lolote iwe ni kwa mapenzi ya MUNGU peke yake!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Asante Suya, asanteni mnanitia nguvu, jamani ajali ni ajali na inatisha, haya kituko kingine tena, jamaa ana simu ya mchina kaweka sauti ya juu, imeita kwa sauti ya juu abiria wameshtuka tena walidhani sijui ndio hayo majini?! hakika safari sitaisahau!
 

Forum statistics

Threads 1,235,916
Members 474,863
Posts 29,240,433