Tunaokaa Uswahilini Tuache Hizi Tabia Zinakera Sana

Tunaokaa Uswahilini Tuache Hizi Tabia Zinakera Sana

Uswahilini ni mahala pa hovyo kuishi.

Kunaharibu Akili, Saikolojia, Afya ya mwili na hata Tabia hasa kwa watoto

Mtoto akizaliwa tu anapevuka hapohapo

Serikali inapaswa izingatie ujenzi bora na kusambaza huduma za kijamii mbali na maeneo yenye idadi kubwa ya watu ili watu wengine wahamie huko.

Pia iboreshe miundo mbinu na makazi yaliyopo sasa kama sewage system, barabara na maeneo ya soko.

Sent using Jamii Forums mobile app

kama hapo ninapokaa kuna hilo limama ukilipita tuu bila kulisalimia basi linabwabwaja cku nzima hata kama ulilipita Kwa bahati mbaya basi lenyewe linafula kinoma, litajifanya kuwatukana watoto wake kumbe linakutukana wewe hivyo, yaani usahilini na nyumba za kupanga nimajanga
 
ila si masihara maisha ya uswahilini kwetu full chuo,nice adventure kuna raha zake bhana kuishi iswahilini ni chuo tosha
 
Nishawahi kupanga nyumba, ilikuwa wife akienda kutupa takataka, dada mmoja next door mcharuko hatari halafu malaya knoma kitaa, anaenda kuangalia kilichomwaga ili tu ajue nini kimepikwa siku hiyo.

uswazi nuksi mikosi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daaah hatare


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Uswahilini ni sehemu za hovyo sana tena ni watu changanyikeni,unakuta mpangaji mmoja anawasha litiivii lake la hitachi lile la chogo,anaweka movie za kutafsiriwa tena kwa sauti mpaka level ya mwisho kupelekea noise pollution.. Au unakuta mtoto wa mama mwenye nyumba muda wote anakuganda wewe mpangaji mpaka unashindwa kufanya mambo yako vizuri, muda mwingine kama ni mdogo anaweza kujinyea ndani kwako na mama ake haji kuzoa nnya daah [emoji23][emoji23]
 
Uswahilini ni sehemu za hovyo sana tena ni watu changanyikeni,unakuta mpangaji mmoja anawasha litiivii lake la hitachi lile la chogo,anaweka movie za kutafsiriwa tena kwa sauti mpaka level ya mwisho kupelekea noise pollution.. Au unakuta mtoto wa mama mwenye nyumba muda wote anakuganda wewe mpangaji mpaka unashindwa kufanya mambo yako vizuri, muda mwingine kama ni mdogo anaweza kujinyea ndani kwako na mama ake haji kuzoa nnya daah [emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] solution ni kujenga kamjengo kako tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom