Wanajamii nawasalimu.
Ninayo magari ya kukodi kwaajili ya mashule gari zetu zina kiyoyozi yani (Ac),gari zipo hapa Dar, garama za kukodi kwa siku moja ni sh.130000 mafuta naweka mimi pamoja na posho ya dereva, ikiwa shule itaamuwa kuweka mafuta bei ni 100,000 kwa siku. Hii ni kwa dar tu. Nipigie 0719789087.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ninayo magari ya kukodi kwaajili ya mashule gari zetu zina kiyoyozi yani (Ac),gari zipo hapa Dar, garama za kukodi kwa siku moja ni sh.130000 mafuta naweka mimi pamoja na posho ya dereva, ikiwa shule itaamuwa kuweka mafuta bei ni 100,000 kwa siku. Hii ni kwa dar tu. Nipigie 0719789087.
Sent using Jamii Forums mobile app