Tunakata vinakatwa miguu 50 x 50 vinauzwa

Tunakata vinakatwa miguu 50 x 50 vinauzwa

mwangambaku

Senior Member
Joined
Oct 9, 2014
Posts
109
Reaction score
22
Viwanja hivi vipo tambalale , na ni vizuri vinakatwa kwa ajili ya makazi miguu 50 x 50 , kwa bei ya 4m. vipo vikindu kisamvule , mkuranga Pwani . ni mwendo wa km 16 kutoka mbagala rangi 3. tuwasiliane 0755 099 291

bei milioni 4. tu! havijapimwa lakini tayari watu wameanza kujenga na wanaishi wana leseni za makazi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom