Tunaiona Milioni 50 kwa kila kijiji/mtaa?

Tunaiona Milioni 50 kwa kila kijiji/mtaa?

AUGUSTINO CHIWINGA

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2017
Posts
222
Reaction score
695
TUNAIONA MILIONI 50 KWA KILA KIJIJI/MTAA?​

Na;
Augustino Chiwinga
(Sauti ya Korosho)

Mzazi anaweza fikiria kuwapa pesa watoto wake kila mmoja akaamue anachofanya, lakini mzazi anaweza pia akabadili uamuzi na kufanya kitu au jambo jingine lenye tija kwa watoto pengine hata na wajukuu.

Kata zina Vijiji/mitaa mingi ya wastani wa Minne hivyo basi endapo tungepewa M50 kila mtaa ingekua Milioni 200.Lakini kilichofanywa katika kata zetu vijiji/mitaa yetu kina thamani ya zaidi ya M200.

Wapo waliopata barabara za lami na zimefungwa taa, tumejengewa na kuboreshewa vituo vya Afya, Hospitali, Zahanati, masoko, elimu bure, stendi wapo wanufaika wa mikopo itolewayo na halmashauri %4/%4/%2.

Tumeboreshewa shule zetu kongwe na sasa mandhari yake yanaipendezesha Kata vijiji/mitaa yetu na inawavutia watoto kusoma hapo bado sijagusia maji na umeme.

Tuna kila sababu yakusema Ahsante Rais Magufuli, ahsante serikali awamu ya tano na asante Chama tawala.

0624070026
Lindi.
 
Tunaiona
Ndio hiyo inayosomesha watoto wetu bure
Ndio hiyo imepeleka umeme kila kijiji
Ndio hiyo imejenga Zahanati
Ndio hiyo imejenga barabara

Asante Magufuli
 
Si ni baada ya kuuza uhuru wako na kulamba visigino. Huna ujanja wa kujisimamia
Jisemee wewe unayeshinda ofisi za ufipa kupekenyua habari fake zilizotafsiriwa kwa kiswahili...malipo hayazidi shilingi kadhaa.
 
Kuna Samimu Laizer wangapi nchi hii? Kama kujituma ndio unapata alichopata Laizer, kwanini mpore kura badala ya kwenda kujituma?
Unaporaje kura wakati kizuri chajiuza!
 
Sawa
Uvivu wa kujituma, Samimu Laizer wa B7.8 amemaliza darasa la ngapi!
Screenshot_20200626_140629.jpg
 
Back
Top Bottom