Wakuu,uchaguzi umeisha kilichobaki ni kuanza vugu vugu la kupata katiba mpya kabisa na tume huru kabisa.Wataalamu wa sheria watushauri ni wapi pa kuanzia.Tusitegemee serikali kuvileta hivi wakati wananufaika navyo.Please mwenye njia rahisi na sahihi ili tufikie lengo.Katiba mpya na tume huru ni lazima kwa hii miaka 5,tujitahidi kwa hili.Tuache malumbano tuanze vugu vugu la mabadiliko.Hii ni kwa watanzania wote wenye vyama na wasio na vyama.Toa mawazo yako kitaalamu pia wapi pa kuanzia.Mimi nafikkiri wabunge wote wa upinzania ,vyama vya kiraiya,NGOs,wananchi,taasisi ya haki za binadamu watuanzishie hili.Anayepinga itabidi apelekwe Hospitali ya Mirembe akapime akili yake kama iko vizuri