Tunafunga na kutengeneza pump za visima pamoja na motor zake

Tunafunga na kutengeneza pump za visima pamoja na motor zake

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Posts
1,445
Reaction score
217
Wa kuu , tunatoa huduma za kutengeneza pump za kuvuta maji kwenye kisima , pamoja na kuzifunga ile ilete maji kwenye tank, pia tunatoa huduma ya kuchimba visima kwa gharama nafuu sana , garama hutoka baada ya kufanya survey na kujua maji yapo umbali gani ndipo tunatoa bei. kwa matengenezo generator , motor za kusukuma maji , pamoja na kuchimbiwa kisima , kuwekewa tank la maji tuwasiliane 0657145555 tupo kipunguni B gongo la mboto.
 
Wa kuu , tunatoa huduma za kutengeneza pump za kuvuta maji kwenye kisima , pamoja na kuzifunga ile ilete maji kwenye tank, pia tunatoa huduma ya kuchimba visima kwa gharama nafuu sana , garama hutoka baada ya kufanya survey na kujua maji yapo umbali gani ndipo tunatoa bei. kwa matengenezo generator , motor za kusukuma maji , pamoja na kuchimbiwa kisima , kuwekewa tank la maji tuwasiliane 0657145555 tupo kipunguni B gongo la mboto.

Vipi bwana Akiri mnauwezo wa kuchuja maji ya chumvi yakawa au kukaribia ya barid
 
Back
Top Bottom