Tunafanya Installation za TV Channel


Mshumaaa

Mshumaaa

Senior Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
156
Likes
9
Points
35
Mshumaaa

Mshumaaa

Senior Member
Joined Sep 26, 2012
156 9 35
Kwa wale wenye Guest house,Mahotel,Kambi na wanaohitaji kusambaziwa channel tuwasiliane kwa PM ni channel zozote uzitakazo wewe ziwe FTA au za kulipia. Bei ni nafuu sana.
Aksanteni sana pia nakaribisha maswali kwa ufafanuzi zaidi.
 
A

Adolf

New Member
Joined
Oct 18, 2007
Messages
4
Likes
0
Points
0
A

Adolf

New Member
Joined Oct 18, 2007
4 0 0
Mimi kama nataka hiyo huduma nitakupataje?
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,417
Likes
11,987
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,417 11,987 280
Kwa wale wenye Guest house,Mahotel,Kambi na wanaohitaji kusambaziwa channel tuwasiliane kwa PM ni channel zozote uzitakazo wewe ziwe FTA au za kulipia. Bei ni nafuu sana.
Aksanteni sana pia nakaribisha maswali kwa ufafanuzi zaidi.
Kwa mtu binafsi haifai??
 
Mshumaaa

Mshumaaa

Senior Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
156
Likes
9
Points
35
Mshumaaa

Mshumaaa

Senior Member
Joined Sep 26, 2012
156 9 35
Kwa mtu binafsi haifai??
Mtu binafsi anaweza akatumia njia hii endapo atapenda kusambaza katika vyumba vyake ili kila aliyeko chumbani ajibadilishie channel anayopenda. Tofauti na hapo anaweza akatumia njia ya kawaida tu.
 

Forum statistics

Threads 1,272,592
Members 490,036
Posts 30,454,577