Tunafanikiwaje kufikia malengo vitambulisho vya taifa?

Tunafanikiwaje kufikia malengo vitambulisho vya taifa?

Joined
Oct 12, 2019
Posts
28
Reaction score
15
Kufuatia kufikia malengo watanzania nchini kuwa na Vitambulisho vya Taifa, tukizingatia haya maONYO tunayopewa na mitandao ya simu kuwa ifikapo tarehe 31/12/2019 laini zote zitafungwa.hizi changamoto kwenye baadhi ya maeneo watu kushindwa kupata kitambulisho, wengine wanaambiwa ni baada ya miezi 5, kwa sasa kila ukifanyacho kinahitaji kitambulisho. Je kupewa namba tu ndio suluhisho? Nini kifanyake

hqdefault.jpg
 
Kwa kifupi hili zowezi ni gumu kukamilika kama wanavyo dhania.
NIDA hawakuwa wamejiandaa kikamilifu kwaajili ya kukamilisha zowezi hili, na hata pia ili kurahisisha walitakiwa waangalie njia rahisi ya kumfukia kila mtanzania na kuondowa baadhi ya vikwazo ambavyo sio rafiki kwa mTanzania maaikini.
 
Back
Top Bottom