Tumwombee msemaji wa simba kapofuka jicho moja

  • Thread starter Victor wa happy
  • Start date

Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,942
Likes
7,529
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,942 7,529 280
Ndugu wanasports
Nimepokea kwa mshituko kuwa msemaji mkuu wa klabu cha simba s.c ndugu sande manara amepofuka jicho moja halioni kabisa na lingine lililobaki linaona kwa uhafifu sana
Hivyo sisi kama watu wa Mpira hatuna budi kuungana na familia yake katika kipindi hiki kigumu
Mungu amponye kwa hili tatizo lililomfika

Niwaonye pia viongozi na wapenzi wa yanga kama kuna kitu wanakifanya nyuma ya pazia waache Mara moja

Mambo ya kuvunjiana nazi yashapitwa na wakati

Mungu mbariki manara,Mungu ibariki simba s.c
 
petercornelmwakyeja

petercornelmwakyeja

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2015
Messages
494
Likes
240
Points
60
petercornelmwakyeja

petercornelmwakyeja

JF-Expert Member
Joined May 1, 2015
494 240 60
Acha imani za kwenu hizo mungu msaidie mara aweze kupona haraka
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,510
Likes
1,318
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,510 1,318 280
Ndugu wanasports
Nimepokea kwa mshituko kuwa msemaji mkuu wa klabu cha simba s.c ndugu sande manara amepofuka jicho moja halioni kabisa na lingine lililobaki linaona kwa uhafifu sana
Hivyo sisi kama watu wa Mpira hatuna budi kuungana na familia yake katika kipindi hiki kigumu
Mungu amponye kwa hili tatizo lililomfika

Niwaonye pia viongozi na wapenzi wa yanga kama kuna kitu wanakifanya nyuma ya pazia waache Mara moja

Mambo ya kuvunjiana nazi yashapitwa na wakati

Mungu mbariki manara,Mungu ibariki simba s.c
ndg umekosea sn kuingiza ushabiki ktk hili,usingeingiza habari ya yanga kwenye Uzi wako.kwa hiyo yanga wamemroga ama?haya mwanasimba.
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
464
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 464 180
Yanga inahusika vp wakati ina vimeo vyake?
Mleta mada mwenyewe anajikanyaga tu kiasi cha kushindwa kuaiamini hata taarifa yake. Msemaji wa Simba ni Haji Manara na siyo huyo aliyemtaja yeye. Nijuavyo mimi Haji Manara ni mtu mwenye ulemavu wa ngozi hivyo matatizo ya macho ni kitu cha kawaida tu, hakuna uchawi wala nini. Mleta mada aache imani za kishirikina.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Ndugu wanasports
Nimepokea kwa mshituko kuwa msemaji mkuu wa klabu cha simba s.c ndugu sande manara amepofuka jicho moja halioni kabisa na lingine lililobaki linaona kwa uhafifu sana
Hivyo sisi kama watu wa Mpira hatuna budi kuungana na familia yake katika kipindi hiki kigumu
Mungu amponye kwa hili tatizo lililomfika

Niwaonye pia viongozi na wapenzi wa yanga kama kuna kitu wanakifanya nyuma ya pazia waache Mara moja

Mambo ya kuvunjiana nazi yashapitwa na wakati

Mungu mbariki manara,Mungu ibariki simba s.c
Aiseee wee unaonekana hats kuzaliwakwako mganga alishiriki ujiowako loh ..Yanga wamloge anananini
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
ndg umekosea sn kuingiza ushabiki ktk hili,usingeingiza habari ya yanga kwenye Uzi wako.kwa hiyo yanga wamemroga ama?haya mwanasimba.
Mwehuhuyu
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,942
Likes
7,529
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,942 7,529 280
Aiseee wee unaonekana hats kuzaliwakwako mganga alishiriki ujiowako loh ..Yanga wamloge anananini
Waafrika kujifanya hawajui uchawi, nyie ndio yanga wenyewe wavunja nazi
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,942
Likes
7,529
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,942 7,529 280
Mleta mada mwenyewe anajikanyaga tu kiasi cha kushindwa kuaiamini hata taarifa yake. Msemaji wa Simba ni Haji Manara na siyo huyo aliyemtaja yeye. Nijuavyo mimi Haji Manara ni mtu mwenye ulemavu wa ngozi hivyo matatizo ya macho ni kitu cha kawaida tu, hakuna uchawi wala nini. Mleta mada aache imani za kishirikina.
Mkuu asante Kwa kunisahihisha
Ni haji manara
Tumwombee apone haraka
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,942
Likes
7,529
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,942 7,529 280
ndg umekosea sn kuingiza ushabiki ktk hili,usingeingiza habari ya yanga kwenye Uzi wako.kwa hiyo yanga wamemroga ama?haya mwanasimba.
Mkuu mi nimetahadharisha tu,
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,292
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,292 280
Maradhi ni kawaida kwa binaadam. Nampa pole sana bwana Manala!
Angalizo: Wana msimbazi chondechonde msimtupe mithiri ya jongoo na mti wake kama mlivyomtendea Siang'a!
CC GENTAMYCINE
 
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
2,340
Likes
2,534
Points
280
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
2,340 2,534 280
Mungu ampe tahfiifu ili aendelee na majukumu yake ya kuokoa jahaz la klabu "cha simba" kama mtoa mada alivyotanabaisha
 

Forum statistics

Threads 1,236,923
Members 475,327
Posts 29,272,931