Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,765
Anaendelea vizuri
Pole mkuuJF kuna tatizo!Imagine mods wamekuja kuedit heading ya uzi wangu halafu umekuwa mbaya sasa natamani kuufuta ila siwezi!
Na macho makubwa kama bundiKumbe jamaa ana tumbo kubwa hivi!
Matumbo ya masisiemu yamejaa dhulma za wanyongeNaona kitu cha supu ya kuku pembeni. CCM tunajipenda sana kwa kweli.
Get well son Prof.wetu.Ili urudi ukapamabanie jimbo.Anaendelea vizuriView attachment 1601078
mshaul apunguze uwo mkiliba 2mboNaona kitu cha supu ya kuku pembeni. CCM tunajipenda sana kwa kweli.