Tumsaidieni Dr. John Pombe Magufuli kwa hili

Tumsaidieni Dr. John Pombe Magufuli kwa hili

Sawa mkuu nakubaliana na wewe ila ujue hakuna mtu aliye zaliwana anajua kila kitu.sasa ndo imefikia point off no return.tufanyeje ili awe updated za hizi stuff za kimataifaa.


Easy....asikurupuke km hana fact au uhakika...so easy!! daima ukiwa ktk audience usiongee kitu akijakaa vizuri....la msing kwa sasa....wananchi wako na updates kibao za nje kulingana na mitandao kuliko viongozi wetu....!! so waachiwe wananchi mambo ya nje...kwa sasa waambie watafanyiwa nn na serikali ijayo...kivip....!! sio kutishana...watu wako Dynamic muda upo wajieleze vizuri...tutavukaje ndio msing sio kusema tutavuka....
 
huyu jamaa ni mwalimu na mke wake mwalimu.aghhh acha niache maana nikisema.ntapata shida
 
Easy....asikurupuke km hana fact au uhakika...so easy!! daima ukiwa ktk audience usiongee kitu akijakaa vizuri....la msing kwa sasa....wananchi wako na updates kibao za nje kulingana na mitandao kuliko viongozi wetu....!! so waachiwe wananchi mambo ya nje...kwa sasa waambie watafanyiwa nn na serikali ijayo...kivip....!! sio kutishana...watu wako Dynamic muda upo wajieleze vizuri...tutavukaje ndio msing sio kusema tutavuka....
Mkuu nimekusoma ila bado darasa lina hitajika kwa Tingatinga letu
 
Wewe uliyeleta uzi huu si gamba, gamba hajiiti gamba.

Magufuli anasema

"Wananchi wa Libya... wskamuuua Saddam... wskamuua Gaddafi, siyo Saddam, Saddam ni wa Kuwait".

Country bumpkin ni country bumpkin tu, hata akipata Ph.D.

Hata hilo shihisho lina makosa bado.


sasa mkuu hoja ni jinsi ya kumtoa kimasomaso Dr.Magufuli wetu mkuu.
 
Sawa mkuu basi tufanye umeshinda ila kilichoitajika hapa ni jinsi gani ya kumsaidia bwana mkuu na sio Ubishani mkuu

Kwa nini nimsaidie mtu mwenye Ph.D na ambaye kakaa kwenye privilege zote za serikali kwa miaka yote hiyo?

Kwa nini unafikiri anasaidika hata kama naweza na kutaka kumsaidia?

Kwa nini kuhoji kuwe ubishani tu?

Kwa nini mtumishi wa umma aitwe "bwana mkuu" ?

Huyu ni gavana wa kikoloni? Magavana wa kikoloni na wafanyakazi wao wa serikali za kikoloni ndio walioitwa "bwana mkuu", kwa nini unaendeleza mentality hii ya kwamba hawa viongozi tunaowachagua wawe custodians, tunawaweka pale watutumikie, ni mabwana wakuu kwetu?
 
Kwa nini nimsaidie mtu mwenye Ph.D na ambaye kakaa kwenye privilege zote za serikali kwa miaka yote hiyo?

Kwa nini unafikiri anasaidika hata kama naweza na kutaka kumsaidia?

Kwa nini kuhoji kuwe ubishani tu?

Kwa nini mtumishi wa umma aitwe "bwana mkuu" ?

Huyu ni gavana wa kikoloni? Magavana wa kikoloni na wafanyakazi wao wa serikali za kikoloni ndio walioitwa "beana mkuu", kwa nini unaendeleza mentality hii ya kwamba hawa viongozi tunaowachagua wawe custodians, tunawaweka pale watutumikie, ni mabwana wakuu kwetu?

Mwanzo Umeanza vizuri mkuu,sema hapo mwisho ndo umeharibu ila hakuna shida mie nishakuelewa muheshimiwa.Aante kwa mawazo yako Mkuu.
 
Mwanzo Umeanza vizuri mkuu,sema hapo mwisho ndo umeharibu ila hakuna shida mie nishakuelewa muheshimiwa.Aante kwa mawazo yako Mkuu.

Nimeharibu kuanzia wapi? Kivipi? Kwa nini?

Ukitoa tuhuma tu kwamba nimeharibu, bila kuonyesha nilivyoharibu, wewe ndiye unakuwa umeharibu.
 
Nimeharibu kuanzia wapi? Kivipi? Kwa nini?

Ukitoa tuhuma tu kwamba nimeharibu, bila kuonyesha nilivyoharibu, wewe ndiye unakuwa umeharibu.
uNAPOSEMA MWENYE phd HATAKIWI KUSHAURIWA.

ILA MKUU NISHA KUELEWA NASHUKURU KWA MCHANGO WAKO
 
uNAPOSEMA MWENYE phd HATAKIWI KUSHAURIWA.

ILA MKUU NISHA KUELEWA NASHUKURU KWA MCHANGO WAKO

Wapi nimesema mwenye Ph.D hatakiwi kushauriwa?

Unafahamu kuna tofauti ya kusema kwa nini mimi nimsaidie huyu mwenye Ph. D na privileges zote za utawala na kusema mwenye Ph.D hatakiwi kusaidiwa. Wenye Ph.D, hususan hizi za kibongo, mbona tunawasaidia kila siku?

Mimi Magufuli nitamsaidia nini ambacho machinery yake haiwezi?

Kuna vijana wamechaguliwa kuendelea na elimu ya juu, hawana ada, ukiniambia niwasaidie watu kama hao nitakuelewa.

Super Cat katika wimbo wake "Cry Fi Di Youth" alisema

"Me no cry fe no dignitary in a crisp three piece suit. Me fe cry, me fe cry fe de youth".
 
Hii inanifanya niamini umuhimu wa Sera ya ukawa ni kipau mbele no:1,2,3 tupunguze huu umagufuli
 
wapi nimesema mwenye ph.d hatakiwi kushauriwa?

Unafahamu kuna tofauti ya kusema kwa nini mimi nimsaidie huyu mwenye ph. D na privileges zote za utawala na kusema mwenye ph.d hatakiwi kusaidiwa. Wenye ph.d, hususan hizi za kibongo, mbona tunawasaidia kila siku?

Mimi magufuli nitamsaidia nini ambacho machinery yake haiwezi?

Kuna vijana wamechaguliwa kuendelea na elimu ya juu, hawana ada, ukiniambia niwasaidie watu kama hao nitakuelewa.

Super cat katika wimbo wake "cry fi di youth" alisema

"me no cry fe no dignitary in a crisp three piece suit. Me fe cry, me fe cry fe de youth".

nimekuelewa mkuu
 
Tulishasema MAGUFULI siyo presidential material . Mtaamini zaidi Kama akiweza kuiba Kura
 
Back
Top Bottom