Tumsaidieni Dr. John Pombe Magufuli kwa hili

Tumsaidieni Dr. John Pombe Magufuli kwa hili

Hahahhahahahahah hiyo ndo shida ya kukariri kama kasuku ... eti saadam alikuwa Rais wa Libya.... akajishtukia eti ni wa Kuwait ... Huyu mtu jamani hafai kuongoza hata familia yake ndo maana imemshinda ... CCM nzima imeoza inanuka hata baba wa Taifa aliwahi kusema kuwa CCM inanuka ... Mabadiliko ya kweli ni hapo October Lowassa akiingia Ikulu ...
 
Kukosea jina la mtu ama nchi haliwez kunifanya nimnyime kura magufuli ilimradi mfano umeeleweka na uko relevant.
 
Tatzo mnazuzuka na idadi ya watu kwenye mikutano yenu. Mnajipa false hopes fact is ni wengi wanataka mabadiliko, people just want a shift whether tha candidate is right or not....Hahaha ur finished.

Eti " Magu.... 4 Change " . Hahaha yan ndio kabsaaa mnazidi potea.
 
Tatzo mnazuzuka na idadi ya watu kwenye mikutano yenu. Mnajipa false hopes fact is ni wengi wanataka mabadiliko, people just a shift whether tha candidate is right or not....Hahaha ur finished.

Eti " Magu.... 4 Change " . Hahaha yan ndio kabsaaa mnazidi potea.

Taarifa nilizonazo leo CHADEMA wanawapeleka CCM Mahakamani....kwakuiba LOGO yao
 
Taarifa nilizonazo leo CHADEMA wanawapeleka CCM Mahakamani....kwakuiba LOGO yao

They are finished. Lol
Unajua hamna kitu muhimu kama kujua kula na kipofu. Kwenye maandazi 10, Kula 7 ma 3 muachie. Yote haya yasingetokea.
 
Kukosea jina la mtu ama nchi haliwez kunifanya nimnyime kura magufuli ilimradi mfano umeeleweka na uko relevant.
Tuangalie jinsi ya kumshauri kwani tingatinga letu inasemekana halishauriki hasa kwa kitu anachokiamini kuwa ni ukweli aujuavyo yeye Mkuu
 
Hahahhahahahahah hiyo ndo shida ya kukariri kama kasuku ... eti saadam alikuwa Rais wa Libya.... akajishtukia eti ni wa Kuwait ... Huyu mtu jamani hafai kuongoza hata familia yake ndo maana imemshinda ... CCM nzima imeoza inanuka hata baba wa Taifa aliwahi kusema kuwa CCM inanuka ... Mabadiliko ya kweli ni hapo October Lowassa akiingia Ikulu ...

Sijajua upo mlengo gani mkuu ila nacho pendekeza tuone jinsi gani ya kumtrain kama inawezekana ili tusipotee anga za kimataifa mkuu
 
They are finished. Lol
Unajua hamna kitu muhimu kama kujua kula na kipofu. Kwenye maandazi 10, Kula 7 ma 3 muachie. Yote haya yasingetokea.

Navyo dhani hapo kipofu ni UKAWA kwani kajaribiwa na LOGO tuu anakurupukia mahakamani wakati sina uhakika kama logo yenyewe imesajiliwa.Nawakilisha tuu Mkuu
 
ili taifa lipone ni lazima ccm kife kwanza ili tujenge misingi ya taifa.
Ccm hatakama itakuja na doza hakiwezi kuzuia mabadiliko. Watanzania tuko vitani tukaze boot tusiyumbe hata kama lowasa atabaki pekeyake lazima tumpe kura..kukiondoa chama dola zio mchezo! Tutasikia mengi mno kwa maana dola ya kifisadi na rushwa inadondoka!

Mabadiliko...lowasa...lowasa.. ..mabadiliko
tumechoka kuendelea kuwa mateka wa ccm

kwani mkuu tafa lina shida gani?.mbona hata huko kwenye vyama vingine ulioyataja yapo pia.Nadhani ni mambo madogo tuu ya kurekebisha ili tuweze kuwa imara hasa ili la sera za kimataifa kwa sababu ndio chachu ya maendeleo kwa kila nyanja.
 
Kukosea jina la mtu ama nchi haliwez kunifanya nimnyime kura magufuli ilimradi mfano umeeleweka na uko relevant.

relevant iko wapi? huu ni uchaguzi na kura ndio itafanya maamuzi..sasa relavant na Libya iko wapi/? Ghadaff aliondolewa kwa kura au democrasia??? ni mfano wa kipuuuzi na hauna matinki yeyote na kuelekea uchaguzi wetu wa democrasia.....mbona atumii mfano wa kenya kuondolewa Kanu//// huoni hii ndio relevant au zambia aua nigeria.....!!...

UKWELI NI KWAMBA JPM ana-Lack International exprience kwa sana//// tangu aliopoenda shule basi..sio kwa masuala ya...na ndio maana iko wazi marais wengi waanaandaliwa na wizara ya foreign....!! bahati mbaya tu mdogo wake mtu upepo ulimkaataaa....lakin kwa miaka 8 alikuwa pale na alijiandaa vya kutosha....!! huyu sasa akishika nchi ataenda safar 410 x2 katka uongozi wake..maana ilkuwa misungwi- tbr...kigm- nyakanazi.......tunduma- sumbawanga.....nk...kubalini alikosea na hayuko vizuri....
 
Navyo dhani hapo kipofu ni UKAWA kwani kajaribiwa na LOGO tuu anakurupukia mahakamani wakati sina uhakika kama logo yenyewe imesajiliwa.Nawakilisha tuu Mkuu

Mfano wangu haukulenga maana hyo. At tyms for things to make sense, u got to have a funny way of thinking.
 
relevant iko wapi? huu ni uchaguzi na kura ndio itafanya maamuzi..sasa relavant na Libya iko wapi/? Ghadaff aliondolewa kwa kura au democrasia??? ni mfano wa kipuuuzi na hauna matinki yeyote na kuelekea uchaguzi wetu wa democrasia.....mbona atumii mfano wa kenya kuondolewa Kanu//// huoni hii ndio relevant au zambia aua nigeria.....!!...

UKWELI NI KWAMBA JPM ana-Lack International exprience kwa sana//// tangu aliopoenda shule basi..sio kwa masuala ya...na ndio maana iko wazi marais wengi waanaandaliwa na wizara ya foreign....!! bahati mbaya tu mdogo wake mtu upepo ulimkaataaa....lakin kwa miaka 8 alikuwa pale na alijiandaa vya kutosha....!! huyu sasa akishika nchi ataenda safar 410 x2 katka uongozi wake..maana ilkuwa misungwi- tbr...kigm- nyakanazi.......tunduma- sumbawanga.....nk...kubalini alikosea na hayuko vizuri....

Sawa mkuu nakubaliana na wewe ila ujue hakuna mtu aliye zaliwana anajua kila kitu.sasa ndo imefikia point off no return.tufanyeje ili awe updated za hizi stuff za kimataifaa.
 
Wewe uliyeleta uzi huu si gamba, gamba hajiiti gamba.

Magufuli anasema

"Wananchi wa Libya... wskamuuua Saddam... wskamuua Gaddafi, siyo Saddam, Saddam ni wa Kuwait".

Country bumpkin ni country bumpkin tu, hata akipata Ph.D.

Hata hilo shihisho lina makosa bado.
 
Magufuri ana udokta wamifugo ualim ulimshinda okabidi akasomee ujenz na useremalaa😨😨
 
Huyu anafaa uwaziri wa mapara para na kumeza ma kilomita ya lami toka masasi mpaka mtukura
 
Back
Top Bottom