ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 24,984
- 61,200
Wasaalam ndugu zangu
Kwanza nataka niweke mambo mawili sawa
Mosi,Mimi ndege JOHN ndiye Yule Yule ambaye nimekuwa kwa muda mrefu nikitafuta majibu ya maswali jana,Leo na kesho na nashukuru mwenyezi Mungu nimeyapata majibu hayo na ndo maana Jf imekuwa sehemu muhimu Sana ya Mimi kujifunza nawapongeza Sana wote bila kujali itikadi zetu
Pili,nataka niweke wazi msimamo wangu wa kisiasa lakini pia niwashirikishe Jambo zuri Sana na kubwa
Mimi nilikuwa mwana CCM mzuri Tena mwenye vyeo vyake na katika uongozi wangu nimekutana na viongozi wakubwa wa chama.na hata Sasa hapa nilipo naandika maada hii nikiwa katika ofisi ya mjumbe wetu wa mtaa Ni mwanaccm mzuri Sana tumebadilishana naye mawazo kwa muda mrefu
Nilichogundua mpaka Sasa watanzania wengi Ni waoga kupindukia wanaogopa kupoteza nafasi zao za kazi,wanaogopa kukosa kazi,wanaogopa watanzania wenzao ambao Ni maaskari,wanaogopa kikosi maalumu,wanaogopa makomandoo.
Hata hivyo siwashangai kuwaogopa watu hao kwa sababu kiukweli hata Mimi nawaogopa ukitaka kuwaona wale majamaa angalia wakiwa wanawasindikiza wafungwa kwenda mahakamani wana Tisha Sana yaani nilikuwa sijui Kama serikali Ina watu wakubwa namna ile ma giant makubwa yameshiba yanapiga ngumi balaa wako pale ukonga wanafanana na kizazi Cha Goliath unaweza ukafikiri sio watanzania kwa jinsi walivyo weusi lakini kumbe wametoka hapahapa ndani ya nchi.
Kwenye maisha bhana tunatakiwa tupambe maisha yetu kwa kujitolea kusiko na mwisho tusifanye nao Vita badala yake tuendelee kujifunza na kufundisha watu kuhusu habari za uhakika.. watanzania Wana tatizo moja kubwa wengi hawana maarifa ya kutosha ya kujua yanayoendelea.tukaeni tuone namna gani elimu ya kisiasa inafikia wengi Tena kwa maneno machache
Namaanisha tuache stori stori na ujanja ujanja habari za matukio na mikutano haitasaidia kitu tunatakiwa tupate wasemaji ambao hawaongei Sana yaani kwao Ni vitendo dhidi ya maneno wachache mtakuwa mmenielewa.tusisubiri viongozi ambao tayari Ni mamilionea kuja kutusemea wakati Kuna vijana kibao ambao ugumu wa maisha unawagusa moja kwa moja kwa sababu hawana uhakika wa biashara zao,hawana uhakika na ajira, hawana uhakika na mahusiano yao ya kimapenzi kwa sababu tu UMASKINI.
namalizia kwa kusema hivi yesu alikufa Mara moja na akafufuka Mara moja lakini sisi tushauliwa Mara nyingi na tumefufuka Cha ajabu tunaogopa vitu visivyo umiza.tuacheni kila kitu Kama tunataka mafanikio kwa sababu tulivyovishika havina thamani Tena baada ya kipindi fulani kupita.
Kwanza nataka niweke mambo mawili sawa
Mosi,Mimi ndege JOHN ndiye Yule Yule ambaye nimekuwa kwa muda mrefu nikitafuta majibu ya maswali jana,Leo na kesho na nashukuru mwenyezi Mungu nimeyapata majibu hayo na ndo maana Jf imekuwa sehemu muhimu Sana ya Mimi kujifunza nawapongeza Sana wote bila kujali itikadi zetu
Pili,nataka niweke wazi msimamo wangu wa kisiasa lakini pia niwashirikishe Jambo zuri Sana na kubwa
Mimi nilikuwa mwana CCM mzuri Tena mwenye vyeo vyake na katika uongozi wangu nimekutana na viongozi wakubwa wa chama.na hata Sasa hapa nilipo naandika maada hii nikiwa katika ofisi ya mjumbe wetu wa mtaa Ni mwanaccm mzuri Sana tumebadilishana naye mawazo kwa muda mrefu
Nilichogundua mpaka Sasa watanzania wengi Ni waoga kupindukia wanaogopa kupoteza nafasi zao za kazi,wanaogopa kukosa kazi,wanaogopa watanzania wenzao ambao Ni maaskari,wanaogopa kikosi maalumu,wanaogopa makomandoo.
Hata hivyo siwashangai kuwaogopa watu hao kwa sababu kiukweli hata Mimi nawaogopa ukitaka kuwaona wale majamaa angalia wakiwa wanawasindikiza wafungwa kwenda mahakamani wana Tisha Sana yaani nilikuwa sijui Kama serikali Ina watu wakubwa namna ile ma giant makubwa yameshiba yanapiga ngumi balaa wako pale ukonga wanafanana na kizazi Cha Goliath unaweza ukafikiri sio watanzania kwa jinsi walivyo weusi lakini kumbe wametoka hapahapa ndani ya nchi.
Kwenye maisha bhana tunatakiwa tupambe maisha yetu kwa kujitolea kusiko na mwisho tusifanye nao Vita badala yake tuendelee kujifunza na kufundisha watu kuhusu habari za uhakika.. watanzania Wana tatizo moja kubwa wengi hawana maarifa ya kutosha ya kujua yanayoendelea.tukaeni tuone namna gani elimu ya kisiasa inafikia wengi Tena kwa maneno machache
Namaanisha tuache stori stori na ujanja ujanja habari za matukio na mikutano haitasaidia kitu tunatakiwa tupate wasemaji ambao hawaongei Sana yaani kwao Ni vitendo dhidi ya maneno wachache mtakuwa mmenielewa.tusisubiri viongozi ambao tayari Ni mamilionea kuja kutusemea wakati Kuna vijana kibao ambao ugumu wa maisha unawagusa moja kwa moja kwa sababu hawana uhakika wa biashara zao,hawana uhakika na ajira, hawana uhakika na mahusiano yao ya kimapenzi kwa sababu tu UMASKINI.
namalizia kwa kusema hivi yesu alikufa Mara moja na akafufuka Mara moja lakini sisi tushauliwa Mara nyingi na tumefufuka Cha ajabu tunaogopa vitu visivyo umiza.tuacheni kila kitu Kama tunataka mafanikio kwa sababu tulivyovishika havina thamani Tena baada ya kipindi fulani kupita.