RAGNAR LOTH
JF-Expert Member
- Oct 11, 2016
- 698
- 1,613
Kiufupi mimi na best friend wangu ni watu wazima tuko na familia zetu. Nilitangulia kuoa yeye akawa best man wangu na mimi kulipa fadhila nikawa best man kwenye harusi yake baadae.
Mimi na rafiki yangu tunashirikiana mambo mengi sana hasa ya kibiashara. Miradi mingi tunafanya pamoja. Takribani wiki mbili zilizopita tulikua na after hustle party katika hotel moja hapa mjini. Kwa sababu hatuna watoto tukaamua tukapunguze stress. Pombe nyingi, music n.k ingawa tulikua wanne tu, mimi, yeye na wake zetu.
Mke wangu ni mzuri ila lazima nikiri kuwa kazidiwa uzuri na mnyarandwa, mke wa rafiki yangu. Tukio lililonifanya niandike haya ni pale rafiki yangu alipomkonyeza mke wangu wakacheze. Siku mind, na mimi nikamnyanyua mnyarwanda tukaanza kucheza slow music.
Tukio ambalo sikulitegemea niligeuka na kumwona rafiki kashika uso wa cha mke wangu anakula denda. Nilishindwa kujizuia kwa kweli nikapata ujasiri wa kumkamkata mnyarandwa nilipe ile dharau, Mnyarwanda nae kuona yale ya mme wake ndo akanivuta karibu kabisa akinipapasa kifua na mihemo juu. Kilichofuata nilijikuta kitandani, na kapombe kale nilikokunywa. Nilitoa bakora za maana kwa mnyarwanda mfululizo, shoo ya hamu ya nusu saa, kwa sababu kwa kweli mnyarwanda kajaaliwa na nimemmezea mate kitambo, ana uzuri universal, kila mwanaume lzm adate kwake.
Akili iliporudi baada ya shughuli pevu ya nusu saa nilimuona jamaa ndo anavaa nguo mke wangu yuko kitandani navaa kyupi chake nae. Hatukusemeshana tukavaa zetu mimi na mnyarwanda. Kila mmoja akatoka na mkewe halisi kuelekea makwao. Niko njiani na mke wangu kimya kikitawala sms ya mnyarwanda inaingia ikisema " Show yako sijapata kuishuhudia wala kuipewa na yeyote", Sikumjibu.
Ni wiki ya pili sasa mimi na mke wangu hatujaliongelea swala hilo ingawa hadi unyumba tunapeana. Na jamaa tumekutana hatujaliongelea wala kuligusia, na hajaonesha kukerwa.
Ila kusema kweli Mnyarwanda alikua mtamu mno nje na ndani. Anashiriki show kikamilifu, anatoa 100% cooperation., na tamaa juu yake imezidi mara 1000 kuliko mwanzo.
Nahisi kama ndoa yangu inapumulia mipira, niko njia panda nashindwa nifanyeje,
Nimshawishi Mnyarwanda? Niendelee kuisaliti ndoa yangu na Mnyarwanda?
Kichwa kidogo kinaniendesha hatari kwa mnyarwanda. Nahisi kuitaka tena ile kitu yake, ina kila kitu hata cha kumfanya hata hanisi akapiga show ya maana.
USHAURI WENU WANA MMU, NIMECHANGANYIKIWA SIJUI HII MOVIE MWISHO WAKE UTAKUWAJE
Mimi na rafiki yangu tunashirikiana mambo mengi sana hasa ya kibiashara. Miradi mingi tunafanya pamoja. Takribani wiki mbili zilizopita tulikua na after hustle party katika hotel moja hapa mjini. Kwa sababu hatuna watoto tukaamua tukapunguze stress. Pombe nyingi, music n.k ingawa tulikua wanne tu, mimi, yeye na wake zetu.
Mke wangu ni mzuri ila lazima nikiri kuwa kazidiwa uzuri na mnyarandwa, mke wa rafiki yangu. Tukio lililonifanya niandike haya ni pale rafiki yangu alipomkonyeza mke wangu wakacheze. Siku mind, na mimi nikamnyanyua mnyarwanda tukaanza kucheza slow music.
Tukio ambalo sikulitegemea niligeuka na kumwona rafiki kashika uso wa cha mke wangu anakula denda. Nilishindwa kujizuia kwa kweli nikapata ujasiri wa kumkamkata mnyarandwa nilipe ile dharau, Mnyarwanda nae kuona yale ya mme wake ndo akanivuta karibu kabisa akinipapasa kifua na mihemo juu. Kilichofuata nilijikuta kitandani, na kapombe kale nilikokunywa. Nilitoa bakora za maana kwa mnyarwanda mfululizo, shoo ya hamu ya nusu saa, kwa sababu kwa kweli mnyarwanda kajaaliwa na nimemmezea mate kitambo, ana uzuri universal, kila mwanaume lzm adate kwake.
Akili iliporudi baada ya shughuli pevu ya nusu saa nilimuona jamaa ndo anavaa nguo mke wangu yuko kitandani navaa kyupi chake nae. Hatukusemeshana tukavaa zetu mimi na mnyarwanda. Kila mmoja akatoka na mkewe halisi kuelekea makwao. Niko njiani na mke wangu kimya kikitawala sms ya mnyarwanda inaingia ikisema " Show yako sijapata kuishuhudia wala kuipewa na yeyote", Sikumjibu.
Ni wiki ya pili sasa mimi na mke wangu hatujaliongelea swala hilo ingawa hadi unyumba tunapeana. Na jamaa tumekutana hatujaliongelea wala kuligusia, na hajaonesha kukerwa.
Ila kusema kweli Mnyarwanda alikua mtamu mno nje na ndani. Anashiriki show kikamilifu, anatoa 100% cooperation., na tamaa juu yake imezidi mara 1000 kuliko mwanzo.
Nahisi kama ndoa yangu inapumulia mipira, niko njia panda nashindwa nifanyeje,
Nimshawishi Mnyarwanda? Niendelee kuisaliti ndoa yangu na Mnyarwanda?
Kichwa kidogo kinaniendesha hatari kwa mnyarwanda. Nahisi kuitaka tena ile kitu yake, ina kila kitu hata cha kumfanya hata hanisi akapiga show ya maana.
USHAURI WENU WANA MMU, NIMECHANGANYIKIWA SIJUI HII MOVIE MWISHO WAKE UTAKUWAJE