Tume ya katiba ndani ya jiji la arusha


HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,960
Points
1,500
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,960 1,500
Kutokana na ratiba ya tume ya kukusanya maoni ya katiba ,leo ijumaa tume ipo jiji la arusha pale katika viwanja vya ngarenaro sekondari ,wananchi wa arusha fikeni mtoe maoni yenu juu ya katiba mpya .ukisoma hapa mkumbushe na mwenzako
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
Wasisahau kutoa maoni ya kumpunguzia madaraka rais. Mawaziri wasitokane na wabunge. Wakuu wa wilaya wafutwe. Pia tunataka serikali za majimbo. Toeni maoni ambayo yataandaa bright future ya watanzania.
 

Forum statistics

Threads 1,286,223
Members 494,902
Posts 30,887,627
Top