Tume ya katiba na bunge nani mwenye weledi?

Tume ya katiba na bunge nani mwenye weledi?

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Posts
2,770
Reaction score
1,887
wana jamvi hebu tujaribu kupima pande hizi mbili.bila kumweka pembeni aloteua tume na aloteua wajumbe wa bunge maalum.
pia tujiulize ni kitu gani kilimfanya JK kuwageuka tume.ni muendelezo wake wa kinafiki kama alivyomgeuka swahiba wake lowasa.sipati picha ya kinachoendelea.
 
acha kuleta ujinga mwikumwiku jadili kama hutaki acha
 
Back
Top Bottom