Tuliowahi kutapeliwa tukutane hapa

Ngogoyo
Sent using kvant
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23]karibu mjini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app
 
😂😂Nyakabungo kwa Maiko
 
nipp ofisini maeneo ya josam House, mwenge. simu inaita ni namba mpya.
haloo!
mambo vipi? za siku nyingi aisee bora nimekupata maana nimetafuta namba yako nimepewa na Alex( alex yupi?) akaendelea yule jamaa mpole hivi pale chuo?? nkamwambia ni kitambo. okey unasemaje?

akaanza kusema anahitaji msaada kuna ndugu yake anafanya kazi ya ulinzi Tamco wanatafuta sehemu wakauze mzigo wa chuma chakavu kama tani 40. ila wana mzigo zaidi ya tan 100, ukifanikisha unapata tan 25. dili watu 4.
nkasema hapa ndo penyewe. nipe dakika 20 nipge Tabata Dampo, wakaniambia dampo hawana hela kuna wakala wa kununua chuma chakavu kiwanda cha Nondo kilo wanauza 450. ila wanatoa 500 kama gharama za usafiri ni zako. Sasa kwa sababu huu mzigo umetolewa usiku na jamaa anaingia shift saa 8 wewe tunakuamini tunakupa namba ya simu ya wakala mpgie umalizane naye sie tutafute gari( akili ikachangamka nkasema hapa naingizwa mjini, kuna shemeji yangu yupo mlimani nkampgia nkampanga nkasema ntajie location ya hizi namba)
akanijibu hazipo pwani zipo.makumbusho. nkamwambia poa asante.

Nkamwendea wakala wa kununua chuma chakavu, akasema hali ya uchumi imeshuka kwa hyo wananunua 350 usafiri juu yako. ila kama zinazidi tani 50 wanaweza fanya kwa kilo 400 pamoja na usafir.

nkarudisha majibu kwa jamaa, wakaniambia poa inabidi wewe tukuongezee tani 5 maana umepambana kinoma, nkamwambia asante.

sasa Brother inabidi uje na gari, mpgie yule wakala. umwelekeze kuwa mkifika tamko Kibaha kuna kama kibanda hivi unakuta wanakagua malori ya michanga jamaa anawasubiria hapo, fasta mzee baba.

Mara wakala anapga simu, brother kuna changamoto kidogo imetokea dereva hana mafuta anakwepa foleni na trafiki so tuma hata 300k ili tuanze naye.

nkawajibu poa, mie nakuja inabdi nije CRDB kijitonyama kutoa hela so tukutane ubungo.
nkakaa kimya mara mwanapga mara kibao, nkawaambia foleni kubwa benk hapa, mwishowe nkawaambia mbona naona namba zenu zipo hapa jirani na makumbusho. wapi makumbusho wanakodi malory ya tan30? nkacheka, aisee nilitukanwa matusi. mie nkasema sawa .
kwa sababu kila nilsave namba zao, siku nashangaa Msg inaingia jina saved tapel 1.
"Mjukuu wangu ile, dawa ya kukupa utajir...mavi! mavi na..."
nkamjibu siku hizi babu huuzi vyuma chakavu?

Mbwa sana wale


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vita Ni Vita Mura, Tarime tutaghutuna ubhukangi
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shieee ero layoni subai. Amekula kwako asee jamaangu
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nipo hapa mkuu wangu. Acha tu haielezeki hilo sakata maana nilikula hasara kubwa mnoooooo.....lile jengo lilikua zuri sana nilijua sio musikiti ni jumba la mufalume
Yule mmasai aliyeuziwa msikiti mkuu pale morogoro mjini kama yuko huku anyooshe mkono atuhadithie ilikuwaje

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na mkiendelea na ushamba shamba wenu, tutaendelea kuwatapeli

Acha kukaa kihasara hasara
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…