moyafricatz
JF-Expert Member
- Nov 27, 2015
- 2,905
- 4,948
Wanajamvi...
Huu uzi ni maalumu Sana kwa wale mashuhuda, waliowahi kuona mubashara watu wakigegedana...
Lakini ilikua kisiri (kupiga chabo)..
Mimi binafsi nimepiga chabo Mara nyingi lakini mwaka 2013 chumba Changu na cha jirani havikua na Dari..
So nilikua nimeweka pipa kubwa na refu Tena likiwa juu ya Meza.. Na kila saa Sita jamaa alikua anapiga show Bila kuzima taa wakati huo mimi nilikua nachungulia kwa juu kabisa nikiwa napata Ile aerial view' kama ya drone ya kimarekani kwa AL shabab...
Funguka na ww.
Sent using Jamii Forums mobile app
Huu uzi ni maalumu Sana kwa wale mashuhuda, waliowahi kuona mubashara watu wakigegedana...
Lakini ilikua kisiri (kupiga chabo)..
Mimi binafsi nimepiga chabo Mara nyingi lakini mwaka 2013 chumba Changu na cha jirani havikua na Dari..
So nilikua nimeweka pipa kubwa na refu Tena likiwa juu ya Meza.. Na kila saa Sita jamaa alikua anapiga show Bila kuzima taa wakati huo mimi nilikua nachungulia kwa juu kabisa nikiwa napata Ile aerial view' kama ya drone ya kimarekani kwa AL shabab...
Funguka na ww.
Sent using Jamii Forums mobile app