Tulionyimwa hela ya field tufanyeje?


msleo

msleo

Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
27
Likes
12
Points
5
msleo

msleo

Member
Joined Aug 5, 2017
27 12 5
Naomba kuuliza kwa mwenye ufahamu na hili
Naona watu wengi wanaosoma school of sopam mzumbe university kama bhsm ,bhrm,bpa na wengine hawajapewa hela ya field. Naomba kufahamishwa
Mimi nachukua health system management bhsm lakini no field money naomba kueleweahwa kwa hilii
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,168
Likes
2,405
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,168 2,405 280
Maana yake mwaka wa kwanza hakuna field kwenu
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,811
Likes
1,735
Points
280
Age
39
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,811 1,735 280
Mwaka wa kwanza hamna na wazazi wajiandae maana wanaweza wasikupe hela ya kila kitu
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
Mwaka wa kwanza hakuna field kwahyo hakuna hela
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,461
Likes
5,864
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,461 5,864 280
We jamaa, utaratibu wa Mzumbe, field ni mwaka wa mwisho na mara moja tu, semister nzima unaenda kufanya na research then unasubmit na research report na kuidefend + fieldwork assesment report

Isipokuwa kwa wale wa education nadhan wanakwenda zaid ya mara 1
 

Forum statistics

Threads 1,237,956
Members 475,774
Posts 29,307,815