Tulionao tumekosea, michepuko ndio chaguo halisi

Tulionao tumekosea, michepuko ndio chaguo halisi

Yeees...I hv a friend of mine mwanzonI sikuamini but nilikuja kuamini...alikua na boyfriend but mvulana aliweka sex mbele n alimuona km hana future nzuri nae..the gal alikua ameplan kujitunza mpk apate mtu sahihi atayemuona anamstahili kumla lol... the guy akamwambia nataka unizalie mtt.dem akaona mmh huyu vipi....akasepa fasta..ss kumbe kuna jamaa alikua ana mind dem kitambo basi tu...katupa mistari dem akakubali..yule jamaa alikua ni matured tyr...anakazi nzuri..pesa so anahitaji kusettle...dem alivyomkubalia fasta akapropose..mara ndoa..kuja kukuta kitu puree....asimpe zawadi ya nyumba nini...n she was 27yrs old last yr So wapoo

Dah aisee jamaa ana bahati sana na hiyo hutokea mara chache,na kuwafahamu wanawake wa hivo ni ngumu mno
 
Dah aisee jamaa ana bahati sana na hiyo hutokea mara chache,na kuwafahamu wanawake wa hivo ni ngumu mno

Kabisa ni wachache mnooo...the gal ni mpenda kusali sali kdgo ...watoto wa sasa hivi wanaanza mambo ya kikubwa std one lol
 
Kabisa ni wachache mnooo...the gal ni mpenda kusali sali kdgo ...s

Hehehe mlokole,aisee mbona kuishi na mtu kama huyo raha maana unajua kabisa hajawahi so hana mambo mengi
 
Hehehe mlokole,aisee mbona kuishi na mtu kama huyo raha maana unajua kabisa hajawahi so hana mambo mengi

Sio mlokole ni mkatoliki..tena ni modern gal lkn sio wale wa kwenda kwenda club ..anapenda tu kumuweka Mungu mbele kusali sali novena.. rosari ni kawaida kwake
 
Sio mlokole ni mkatoliki..tena ni modern gal lkn sio wale wa kwenda kwenda club ..anapenda tu kumuweka Mungu mbele kusali sali novena.. rosari ni kawaida kwake

Dah jamaa alikuwa na bahati kubwa,halafu haya mapenzi kupata crush nayo shida unaweza usipate hata mda wa kuchunguza ukaangukia pabaya
 
Dah jamaa alikuwa na bahati kubwa,halafu haya mapenzi kupata crush nayo shida unaweza usipate hata mda wa kuchunguza ukaangukia pabaya

Enheee ndio hapo sasa...muda wa kuchunguzana haukuwepo lol....
 
Enheee ndio hapo sasa...muda wa kuchunguzana haukuwepo lol....

Ulikwepo but utoto mwingine si unajua warembo wapenda selfie za kubinua midomo wanavyozingia
 
Ulikwepo but utoto mwingine si unajua warembo wapenda selfie za kubinua midomo wanavyozingia

Ndio uchanganue akili yako..usidanganywe na urembo urembo ..wasichana wengi wana fake life.....kazi kwako..just take time
 
Ndio uchanganue akili yako..usidanganywe na urembo urembo ..wasichana wengi wana fake life.....kazi kwako..just take time

Dah acha tu aisee mi nachoka kabisa
 
Kuna michepuko ina adabu aacha...... ila still inafaa kuwa michepuko hivyo hivyo sio mke.
 
Hahaha hamna kitu ... Waliotokea kwenye wanaufaham utamu wake uliopelekea hamu ya ndoa ....
Maisha ya uchepukaji ni tofauti na ya ndoa
 
Ukiona una mchepuko na mnaelewana ingawa anajua umeoa au umeolewa na yupo radhi kuendana na wewe according to hisia zenu ujue mchepuke ndo alikufaa si uliye naye.

Michepuko huwa mnapokutana kila mtu anafurahi kuwa na mwenzake na kurudi nyumbani unaona ni bughda,ila unapokuwa pamoja na mchepuko unasahau shida zote,wapo michepuko yaani hata mcheze game bila msosi vinywaji au kupigwa mizinga wanafurahia uwepo ule wa kuwa pamoja.


Unakuta mchepuko ndo anakuonea huruma familia yako inavyokutesa,anaogopa kufumaniwa ili kuvuruga familia yako na mna make sure hamkamatwi.

Mchepuko uliyemweleza ukweli unamsave jina la kiume au la kike,ukiwa na mpenzi wako unachat na mchepuko mnaongea kwa codes kama "niaje mshikaji wangu,aisee Leo hatuendi bata nipo na baby,...naye anaelewa."

Mchepuko ndo anakupa furaha kuliko mwenza wako.

Michepuko ndo chaguo ila basi tu tunaangukia pabaya

Acha ujinga wewe
 
Back
Top Bottom