MVUMBUZI
JF-Expert Member
- Jan 8, 2011
- 5,182
- 2,330
Ndugu zanguni kutokana na mgao wa umeme kuwasababishia watu wengi hasara na hatimaye kuongeza umaskini nimeomba ushauri kama tunaweza kuanzisha Umoja wa Kisheria wenye lengo la kumlinda mtumiaji wa huduma mbalimbali hususani za jamii.
Huduma hizi ni Umeme, maji, simu, n.k.
Lengo la umoja huu ni kuwa na nguvu ya kisheria ya kumshataki mtoa huduma pale ambapo kukosekana kwa huduma yake kunasababisha hasara kwa mtumiaji au mlaji. Yaani kitu kinachofanana na " Consumer's Protection Network au kampuni. Kuanzishwa kwa mtandao huu kutokane na wanachama watakaoamua kukaa pamoja na kuanzisha jambo hili kwa manufaa ya watumiaji wote wa huduma husika.
Lengo kuu:
Ni kuwataka wale watakao shindwa kutoa huduma kwa expectation za consumers e.g. TANESCO wawalipe fidia ya hasara iliyopatikana na siyo kutoa majibu ya kibabe.
Ninaomba ushauri wa Kisheria kutoka humu jamvini kama hili linawezekana ili tuanze mchakato haraka la sivyo ndugu zangu hatuna mtu wa kujitetea inabidi tuji- mobilise wenyewe ili kuondokana na hasara za kusababishiwa na irresponsible leaders.
Angalizo:
Hii Network haitajihusisha kwa namna yoyote na Siasa
Naomba wenye pointi za kujenga tuchangiane mawazo wakuu na kama mtu ana hisi atatoa Mizaha basi asichangie aende kwenye jukwaa la JOKES siyo hapa.
Karibuni na asanteni
Huduma hizi ni Umeme, maji, simu, n.k.
Lengo la umoja huu ni kuwa na nguvu ya kisheria ya kumshataki mtoa huduma pale ambapo kukosekana kwa huduma yake kunasababisha hasara kwa mtumiaji au mlaji. Yaani kitu kinachofanana na " Consumer's Protection Network au kampuni. Kuanzishwa kwa mtandao huu kutokane na wanachama watakaoamua kukaa pamoja na kuanzisha jambo hili kwa manufaa ya watumiaji wote wa huduma husika.
Lengo kuu:
Ni kuwataka wale watakao shindwa kutoa huduma kwa expectation za consumers e.g. TANESCO wawalipe fidia ya hasara iliyopatikana na siyo kutoa majibu ya kibabe.
Ninaomba ushauri wa Kisheria kutoka humu jamvini kama hili linawezekana ili tuanze mchakato haraka la sivyo ndugu zangu hatuna mtu wa kujitetea inabidi tuji- mobilise wenyewe ili kuondokana na hasara za kusababishiwa na irresponsible leaders.
Angalizo:
Hii Network haitajihusisha kwa namna yoyote na Siasa
Naomba wenye pointi za kujenga tuchangiane mawazo wakuu na kama mtu ana hisi atatoa Mizaha basi asichangie aende kwenye jukwaa la JOKES siyo hapa.
Karibuni na asanteni