Machmadem JF-Expert Member Joined Jul 9, 2017 Posts 758 Reaction score 945 Aug 27, 2020 #1 Huyu jamaa ni genius alimpa ushauri makonda,akaupuuzia nadhani akiskia leo hii atamkumbuka Your browser is not able to display this video.
Huyu jamaa ni genius alimpa ushauri makonda,akaupuuzia nadhani akiskia leo hii atamkumbuka Your browser is not able to display this video.
M mama kubwa JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 6,564 Reaction score 10,618 Aug 27, 2020 #2 Alishindwa kumshughulikia sababu ni teja angesema mtu mwenye madhara angelala nae mbele. Amenyima HAKI ya kuishi binadamu wengi kwa kuendekeza tumbo.
Alishindwa kumshughulikia sababu ni teja angesema mtu mwenye madhara angelala nae mbele. Amenyima HAKI ya kuishi binadamu wengi kwa kuendekeza tumbo.
SAGAI GALGANO JF-Expert Member Joined Nov 13, 2009 Posts 50,103 Reaction score 75,549 Aug 28, 2020 #3 mama kubwa said: Alishindwa kumshughulikia sababu ni teja angesema mtu mwenye madhara angelala nae mbele. Amenyima HAKI ya kuishi binadamu wengi kwa kuendekeza tumbo. Click to expand... Nyamitako alikuwa nuksi kweli
mama kubwa said: Alishindwa kumshughulikia sababu ni teja angesema mtu mwenye madhara angelala nae mbele. Amenyima HAKI ya kuishi binadamu wengi kwa kuendekeza tumbo. Click to expand... Nyamitako alikuwa nuksi kweli