Tukumbuke timu zetu za mitaani


masharubu

masharubu

Senior Member
Joined
May 5, 2010
Messages
156
Points
170
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined May 5, 2010
156 170
Wanajamvi leo tukumbuke timu zetu za mtaani jinsi zilivyoleta mchango mkubwa katika soka la nchi hii kwa kutoa wachezaji wa timu za madaraja ya juu na hata taifa mfano

1. Maumau - alitoka ally maumba
2. Super bomboka - hilal hemedi,hamdu hemedi 9marehem), baby sempoli
3. Ibadan - saidi jeck, bakari jeck, mohd mwameja, hassan jeck (marehem), saidi kolongo
4.walunguli - hassan juma (marehemu)
5. Dume- mchunga bakari (marehemu)
6. Mwanzange rangers- salimu waziri tupa
7. Cabodelgado - hussein mwakuruzo, ally mwakuruzo
8. Kimbangulile - ally samata, mbwana samata
9. Mogo - ally mustafa (bathez)
10.sigasiga - kassimu mwajeki
11. Dandee - duncan mwamba

haya nanyie wadau tupeni majina ya timu zaidi na wachezaji walizotoka
 
O

obwato

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
1,189
Points
1,195
Age
43
O

obwato

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
1,189 1,195
1.Sifa united - Madaraka na Iddi Seleman Kibode. 2. Future - Abubakar Kombo 3. National Choigoda - Abdallah Msheli 4. Nivada - Richard Mbwambo 5. mnnrovia - Athuman Machupa 6. Napoli - ben Luoga, halid Bitebo
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Points
1,195
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1,195
scud magu-Henery Joseph, K Makasi
 
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined
May 5, 2010
Messages
156
Points
170
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined May 5, 2010
156 170
Kuna kipindi mtaa mmoja kulikua na timu za upinzani zilikua zikicheza mpaka ulinzi wa polisi uwepo, mfano kinondoni enzi hizo ilikuwepo mesina zikikutana na faru inakua balaa
 
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined
May 5, 2010
Messages
156
Points
170
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined May 5, 2010
156 170
1.Sifa united - Madaraka na Iddi Seleman Kibode. 2. Future - Abubakar Kombo 3. National Choigoda - Abdallah Msheli 4. Nivada - Richard Mbwambo 5. mnnrovia - Athuman Machupa 6. Napoli - ben Luoga, halid Bitebo
NA NILICHOGUNDUA NDUGU WENGI WALICHEZA KATIKA TIMU MOJA ZA MITAA KAMA

1. SAIDI JECK (MAREHEMU) , BAKARI JECK NA HASSAN JECK (MAREHEMU)

2. MBWANA SAMATA NA ALI SAMATA

3. Madaraka na Iddi Seleman Kibode

4. HILAL HEMED NA HAMOUD HEMED

5. WAKINA IBRAHIMU MAGONGO
 
GOKILI

GOKILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
422
Points
250
GOKILI

GOKILI

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
422 250
politan/abubakar salum,frank kasanga,mustafa hoza
avengers/charles mngodo,alberto rweyemamu,moses mkandawile,john ndunguru
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
Jogoo Basha timu ya Sheikh Pole (R. I. P) ilikuwa inatisha sana pale Uwanja Ngoma.
Pia zilikuwepo timu kama Volkano ya Kiba, snowhite ya K wa Uzunguni, Forest timu ya B. O. T, pamoja na Jah People timu ya Charles wa Barabara ya Tano
 
Last edited by a moderator:
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,901
Points
1,225
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,901 1,225
Buhangija FC- Edibily Jonas Runyamila
 
O

obwato

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
1,189
Points
1,195
Age
43
O

obwato

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
1,189 1,195
Kuna kipindi mtaa mmoja kulikua na timu za upinzani zilikua zikicheza mpaka ulinzi wa polisi uwepo, mfano kinondoni enzi hizo ilikuwepo mesina zikikutana na faru inakua balaa
Mkuu Nivada na National zikikutana lazima mbwa na farasi waletwe uwanja wa SM Tandale la sivyo mpira utavunjika tu, Faru dume na Sifa united nao palikuwa hapatoshi wakati Monrovia na Friends ranger ni mabomu kwa kwenda mbele ya machozi wakati Kinesi Cup inafanyikia mwembe chai.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
manchester ya msisiri b nyamala - mwaipopo ibrahim
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 2,000
Wanajamvi leo tukumbuke timu zetu za mtaani jinsi zilivyoleta mchango mkubwa katika soka la nchi hii kwa kutoa wachezaji wa timu za madaraja ya juu na hata taifa mfano

1. Maumau - alitoka ally maumba
2. Super bomboka - hilal hemedi,hamdu hemedi 9marehem), baby sempoli
3. Ibadan - saidi jeck, bakari jeck, mohd mwameja, hassan jeck (marehem), saidi kolongo
4.walunguli - hassan juma (marehemu)
5. Dume- mchunga bakari (marehemu)
6. Mwanzange rangers- salimu waziri tupa
7. Cabodelgado - hussein mwakuruzo, ally mwakuruzo
8. Kimbangulile - ally samata, mbwana samata
9. Mogo - ally mustafa (bathez)
10.sigasiga - kassimu mwajeki
11. Dandee - duncan mwamba

haya nanyie wadau tupeni majina ya timu zaidi na wachezaji walizotoka
OPEC-Renatus Njohole
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,120
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,120 2,000
ABAJALO:
1. Gutierez
2. Gang Chomba
3. Tusker bariidi
 
KIKUNGU

KIKUNGU

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
853
Points
195
KIKUNGU

KIKUNGU

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
853 195
Wanajamvi leo tukumbuke timu zetu za mtaani jinsi zilivyoleta mchango mkubwa katika soka la nchi hii kwa kutoa wachezaji wa timu za madaraja ya juu na hata taifa mfano

1. Maumau - alitoka ally maumba
2. Super bomboka - hilal hemedi,hamdu hemedi 9marehem), baby sempoli
3. Ibadan - saidi jeck, bakari jeck, mohd mwameja, hassan jeck (marehem), saidi kolongo
4.walunguli - hassan juma (marehemu)
5. Dume- mchunga bakari (marehemu)
6. Mwanzange rangers- salimu waziri tupa
7. Cabodelgado - hussein mwakuruzo, ally mwakuruzo
8. Kimbangulile - ally samata, mbwana samata
9. Mogo - ally mustafa (bathez)
10.sigasiga - kassimu mwajeki
11. Dandee - duncan mwamba

haya nanyie wadau tupeni majina ya timu zaidi na wachezaji walizotoka

Duh wewe Masharubu umekulia Tanga nini?Back to topic........Yobe ya Kisosora ...mimi mwenyewe.Clement Kwagilwa(RIP)Kimbuga ya Kisosora.......wanijua lakini....ha ha ha ha ha.....mtihani huo njoo na jibu
 
Ngalangala

Ngalangala

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
315
Points
195
Ngalangala

Ngalangala

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
315 195
Mahuta fc / mohammed hussein mmachinga
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,212
Points
2,000
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,212 2,000
Care boys ya kinondoni-patrick mwangata,ladislaus shawa(r.i.p)
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,212
Points
2,000
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,212 2,000
Super tanker ya kinondoni-mohamedi nyalusi,monja liseki
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,212
Points
2,000
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,212 2,000
Wachezaji wengine wa mtaani walikuwa noma lakini hawakufika juu,mwananyamala kuna jamaa alikuwa anaitwa pesa,forwad hatari mnoo,tengema wa nondo rangers,kinondoni jamaa anamashuti hatari anaitwa ramadhani ubuyu,super tanker beki kisiki anaitwa tyson,faru dume beki hatari ramadhan dondola!watu hatari sana hao
 
N

Ndekwakwise

Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
49
Points
0
N

Ndekwakwise

Member
Joined Mar 22, 2010
49 0
Kuna kipindi mtaa mmoja kulikua na timu za upinzani zilikua zikicheza mpaka ulinzi wa polisi uwepo, mfano kinondoni enzi hizo ilikuwepo mesina zikikutana na faru inakua balaa
Mmmh! Messina na Faru za Kinondoni?
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,120
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,120 2,000
Kuna kipindi mtaa mmoja kulikua na timu za upinzani zilikua zikicheza mpaka ulinzi wa polisi uwepo, mfano kinondoni enzi hizo ilikuwepo mesina zikikutana na faru inakua balaa

Usikurupuke...
Faru Dume ni ya Manzese.
Sio lazima kila thread ubandike utumbo tu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,256
Members 494,502
Posts 30,855,589
Top