Tujuzane tofauti za demu na mpenzi

Tujuzane tofauti za demu na mpenzi

ragin

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Posts
7,391
Reaction score
9,387
Nawasalimu nyote.

Naomba kila mtu afunguke juu ya utofauti wa DEMU na MPENZI (ke) au mke nia yangu kuelewa wasifu wa wote hao ili nijitambue nipo site ipi.

Wanaume wengi wanatabia ya kumtaja mpenzi wake (jina la demu) ilihali mimi naona ni dharau na kuzaririshana tu, isitoshe anaetamka neno demu wakati ni mpenzi/mke wake huwa na mzarau sana nakuhisi huenda bangi zinamsumbua anajisahau (mnisamehe kama mmekwazika walengwa).

Sasa leo nijuzeni utofauti wa haya majina.
 
nawasalimu nyote.

naomba kila mtu afunguke juu ya utofauti wa DEMU na MPENZI (ke) au mke.

nia yangu kuelewa wasifu wa wote hao ili nijitambue nipo site ipi.

wanaume wengi wanatabia ya kumtaja mpenzi wake (jina la demu) ilihali mimi naona ni dharau na kuzaririshana tu, isitoshe anaetamka neno demu wakati ni mpenzi / mke wake huwa na mzarau sana nakuhisi huenda bangi zinamsumbua anajisahau (mnisamehe kama mmekwazika walengwa).

sasa leo nijuzeni utofauti wa hays majina.
demu linatokana na neno la kiingereza ''dame''-ikimaanisha mwanamke...kwa wengine kwa kufahamu ama kutofahamu wanalitumia vibaya na kwa wengine kwa kufahamu ama kutofahamu wanalichukulia kama ni insult(lugha ya kuudhi/tusi)...
 
DEMU ni kile kitambaa walichotumia wanawake kujifunga kifuani ili kufunika matiti wakati wa kufanya kazi kabla ya kuja kwa hizi nguo za sasa.

Mpenzi ni mtu unayempenda.
 
a
DEMU ni kile kitambaa walichotumia wanawake kujifunga kifuani ili kufunika matiti wakati wa kufanya kazi kabla ya kuja kwa hizi nguo za sasa.

Mpenzi ni mtu unayempenda.
sante kwa ufafanuzi.

sasa mwanaume akimuita demu mpenzi
wake wakati anazoza na wenzie huwa anamaanisha hiko kitambaa au huyo mwanamke anamfananisha na hiko kitambaa?
 
Aiseee mm jina halinisumbui sanaa tatizo action ...atakuita mpenz kumbe ni hit n run na wala hakupend
 
Mpenzi ni neno linalotumiwa na me/ke kwenda kwa ke/me anayempenda na kumuheshimu

Demu ni jina la kipumbavu linalotumiwa na vichwa vibovu kuaddress jinsia ya kike
 
a

sante kwa ufafanuzi.

sasa mwanaume akimuita demu mpenzi
wake wakati anazoza na wenzie huwa anamaanisha hiko kitambaa au huyo mwanamke anamfananisha na hiko kitambaa?
Ni mofimu za kawaida tu, ni kama wazungu wanavyowaita Chicks.
 
Mpenzi ni neno linalotumiwa na me/ke kwenda kwa ke/me anayempenda na kumuheshimu

Demu ni jina la kipumbavu linalotumiwa na vichwa vibovu kuaddress jinsia ya kike
Kuna mademu wanapenda kuitwa demu,...wakiitwa hivyo wanafurahia mno......Nadhani demu ni neno sahihi kwa wasichana.
 
Kwanini unazarau neno demu au mtu anaemuita mpenzi wake demu?!
Nawasalimu nyote.

Naomba kila mtu afunguke juu ya utofauti wa DEMU na MPENZI (ke) au mke nia yangu kuelewa wasifu wa wote hao ili nijitambue nipo site ipi.

Wanaume wengi wanatabia ya kumtaja mpenzi wake (jina la demu) ilihali mimi naona ni dharau na kuzaririshana tu, isitoshe anaetamka neno demu wakati ni mpenzi/mke wake huwa na mzarau sana nakuhisi huenda bangi zinamsumbua anajisahau (mnisamehe kama mmekwazika walengwa).

Sasa leo nijuzeni utofauti wa haya majina.
 
Mpenzi ni neno linalotumiwa na me/ke kwenda kwa ke/me anayempenda na kumuheshimu

Demu ni jina la kipumbavu linalotumiwa na vichwa vibovu kuaddress jinsia ya kike
Labda wapumbavu na vichwa vibovu ndio wanachukulia demu in a negative way. Demu imetokana na Dame see below

noun
1.
(initial capital letter)
  1. the official title of a female member of the Order of the British Empire, equivalent to that of a knight.
  2. the official title of the wife of a knight or baronet.
2.
(formerly) a form of address to any woman of rank or authority.

Mfano: Dame Jude Dench.
 
Demu ni mwanamke yeyote unayeweza kumgonga...
Mpenzi ni mke wa ndoa.....
Mmesikia nyie madem wote humu???

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng.
[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
[emoji174] [emoji174]
 
Labda wapumbavu na vichwa vibovu ndio wanachukulia demu in a negative way. Demu imetokana na Dame see below

noun
1.
(initial capital letter)
  1. the official title of a female member of the Order of the British Empire, equivalent to that of a knight.
  2. the official title of the wife of a knight or baronet.
2.
(formerly) a form of address to any woman of rank or authority.

Mfano: Dame Jude Dench.
Naomba ugoogle Meaning ya 'fucked'

Point [emoji117]siishi kibritish
Kama wao wana maana yao mimi ninayo yangu ambayo sio unayoitaka niishi nayo

*****
 
Demu ni kama mna mahusiano ambayo hayako official....Wanaume wengi hutumia hili...Asilimia kubwa hutumia hilo neno pasipo hata mhusika kujua!!!Ni mazoea ya wanaume wengi ingawa si wote..hatosema mbele zako ila akiwa na washkaji zake atatumia demu.
NB si wote
 
Back
Top Bottom