Tujuzane ndoa zilizodumu muda mfupi zaidi

Tujuzane ndoa zilizodumu muda mfupi zaidi

Sija shuhudia bado, bali nasikia sikia baadhi ya ndoa zinavunjika miaka 2 tu, chanzo ni ukosefu wa uaminifu
 
Umenikumbusha mbali. Ndoa 1 ilivunjika siku ya pili baada ya kufunga ndoa. Wazazi wakashangaa binti amerudi nyumbani. Sababu ya kurudi hasemi. Mume anaitwa kuulizwa nae hatoi Maelezo. Ndo ilivunjika hivyo! Had leo sababu inajulikana na wao tu
Hadi leo mume hajaoa wala mke hajaolewa ?
 
Je ni Ndoa gani iliyodumu kwa muda mfupi sana umewahi kuishuhudia? Na ni sababu zipi za wanandoa hao kutengana?

Kwa upande wangu nimeshuhudia Ndoa iliyodumu kwa miezi miwili tu! Sababu y’a kutengana haijulikani mpaka kesho!!!

Ndoa kudumu ni kwa uwezo Wa Mungu tu kwani unaweza kufanya yote kwa uwezo wako ikashindikana.

TRUE STORY

Ndoa iliyodumu kwa muda mfupi kuliko zote ni ya jamaa yangu dickson ( jina sio halisi ) na bi Flora ( jina sio halisi) walifanikiwa kukaaa week moja tu , mwanamke akarudi kwao na dickson alikuwa mtoto wakipekee kwao alizaliwa mwenyewe, na baba yake alikuwa mtu mzito mkoani .lakini cha ajabu. Mwanamke alipo ulizwa alisema yani kurudiana na yule mwanaume labda mama yangu afufuke kaburini, kwakifupi jamaa ni bangi kuna siku alikwenda na gari la nyumbani kwao sehemu flani ,likawa limeisha mafuta alimpigia baba yake cm ,kama msiponitumia hela ya mafuta nalichoma hili gari .

Kiukweli mshkaji ni mtulivu ila sijajua alimfanya nn yule dada kiukweli harusi ilikuwa kubwa sana na iliudhuriwa na watu wazito wanao fanya kazi na baba yake,

Kwa hyo hiyo ndio harusi fupi kuliko zote ,nikiwa kama mjumbe wa kamati nilichukua dvd na album za picha kupeleka ndio nikapewa habari hao watu wana week sasa toka wameachana ,na hapo ilikuwa ni week ya pili toka harusi
 
Nadhani binti atakuwa ameolewa. Sijaonana nae kwa miaka ya karibuni. Sifahamu kuhusu mwanaume. Ni kwamba kijana aliwaomba wazazi wake wamtafutie mke huko kwetu "mkoani" Wakafanikiwa. Binti alikubali. Maandalizi yalipokamilika kijana akaja. Ndoa imefungwa leo, kesho mapema asbh binti anarudi kwa wazazi. Akasema tu hawezi kwenda tena huko kwa mume hata iweje. Mume alikuwa mwanajeshi na binti ndo alikuwa amemaliza kidato cha nne
Hadi leo mume hajaoa wala mke hajaolewa ?
 
Ndoa iliyodumu kwa muda mfupi kuliko zote ni ya jamaa yangu dickson ( jina sio halisi ) na bi Flora ( jina sio halisi) walifanikiwa kukaaa week moja tu , mwanamke akarudi kwao na dickson alikuwa mtoto wakipekee kwao alizaliwa mwenyewe, na baba yake alikuwa mtu mzito mkoani .lakini cha ajabu. Mwanamke alipo ulizwa alisema yani kurudiana na yule mwanaume labda mama yangu afufuke kaburini, kwakifupi jamaa ni bangi kuna siku alikwenda na gari la nyumbani kwao sehemu flani ,likawa limeisha mafuta alimpigia baba yake cm ,kama msiponitumia hela ya mafuta nalichoma hili gari .

Kiukweli mshkaji ni mtulivu ila sijajua alimfanya nn yule dada kiukweli harusi ilikuwa kubwa sana na iliudhuriwa na watu wazito wanao fanya kazi na baba yake,

Kwa hyo hiyo ndio harusi fupi kuliko zote ,nikiwa kama mjumbe wa kamati nilichukua dvd na album za picha kupeleka ndio nikapewa habari hao watu wana week sasa toka wameachana ,na hapo ilikuwa ni week ya pili toka harusi

Duh sasa umesema jamaa ni bangi halafu tena unasema ni mtulivu.... lazima kuna alichofanya na hizo bangi zake akamkimbiza mtoto Wa watu
 
Nadhani binti atakuwa ameolewa. Sijaonana nae kwa miaka ya karibuni. Sifahamu kuhusu mwanaume. Ni kwamba kijana aliwaomba wazazi wake wamtafutie mke huko kwetu "mkoani" Wakafanikiwa. Binti alikubali. Maandalizi yalipokamilika kijana akaja. Ndoa imefungwa leo, kesho mapema asbh binti anarudi kwa wazazi. Akasema tu hawezi kwenda tena huko kwa mume hata iweje. Mume alikuwa mwanajeshi na binti ndo alikuwa amemaliza kidato cha nne
Atakuwa alikuta mwanaume ana libido imejaa pipa zima.
 
Nadhani binti atakuwa ameolewa. Sijaonana nae kwa miaka ya karibuni. Sifahamu kuhusu mwanaume. Ni kwamba kijana aliwaomba wazazi wake wamtafutie mke huko kwetu "mkoani" Wakafanikiwa. Binti alikubali. Maandalizi yalipokamilika kijana akaja. Ndoa imefungwa leo, kesho mapema asbh binti anarudi kwa wazazi. Akasema tu hawezi kwenda tena huko kwa mume hata iweje. Mume alikuwa mwanajeshi na binti ndo alikuwa amemaliza kidato cha nne

Hahaha mjeshi mjanja, labda alikua akitafuta mwenyewe wanamkimbia akaona isiwe tabu wazee Wamsaidie kutafuta
 
Ndoa ya skaina (mbongo movie) ilivunjika kabla ya mwezi. Baada ya skaina kua na ujauzito wa mwanaume ambaye si mumewe (nay wa mitego)

Ujauzito aliingia nao kwenye Ndoa?
 
Nimekumbuka pia kuna Ndoa ya muimbaji Wa injili kutoka Kenya Eunice Njeri iliyodumu kwa masaa 24 tu.mwanamke ndie aliyevunja Ndoa bila kutaja sababu
 
Back
Top Bottom