vanilla
JF-Expert Member
- Apr 19, 2012
- 448
- 360
Je ni Ndoa gani iliyodumu kwa muda mfupi sana umewahi kuishuhudia? Na ni sababu zipi za wanandoa hao kutengana?
Kwa upande wangu nimeshuhudia Ndoa iliyodumu kwa miezi miwili tu! Sababu y’a kutengana haijulikani mpaka kesho!!!
Ndoa kudumu ni kwa uwezo Wa Mungu tu kwani unaweza kufanya yote kwa uwezo wako ikashindikana.
Kwa upande wangu nimeshuhudia Ndoa iliyodumu kwa miezi miwili tu! Sababu y’a kutengana haijulikani mpaka kesho!!!
Ndoa kudumu ni kwa uwezo Wa Mungu tu kwani unaweza kufanya yote kwa uwezo wako ikashindikana.