Blood of Jesus
JF-Expert Member
- Sep 19, 2016
- 7,092
- 13,013
mjita/mkwayaKigi makasi
mjita/mkwayaKigi makasi
Dah.....Beya Simba umenikumbusha mbali sana. Huyu mwamba sijui yuko wapi.Nteze John Lungu
Edibily Lunyamila
Beya Simba
nk
Aisee, beki 2 wa hatari.Hapana, huyo alikuwa ni mjaluo, mababu zake wakiwa ni wale wakenya waliohamia Tanzania maeneo ya Bariadi kabla ya uhuru wa Tanganyika.
Hussein Marsha? Dan Mhoja?John Makelele alikuwa na asili ya Kigoma ila Nico Bambaga inasemekana baba yake alikuwa ni mkurya lakini Fumo Felician alikuwa ni mhaya.
Aisee...na yule golikipa wao?Hawa akina Abbas Magongo na kaka yake Ibrahim Magongo na binamu yao Halfan Ngassa akina Khalid Bitebo, Issa Meloo na Idi Wachee wote asili yao ni Kigoma.
Nteze muha.Nteze John sina uhakika, Edibily Lunyamila ni muha na Beya Simba alikuwa ni mrundi.
Makumbi Juma ni wa KigomaMakumbi Juma 'homa ya jiji', Fm Makoye.
Timu ina kikosi kamili.😀ahha hhaa jamaa alikuwa noma,inaonekana timu yake ilipoenda kucheza na Kagera sugar alikuwa na mwanamke huko anapiga mzigo,timu ikienda Moro kukipiga na Moro utd pia alikuwa anachachua kidogo, akiwa Mwanza anapiga pia,akienda Songea kucheza na Majimaji pia anagegeda kidogo,mwisho wa siku watoto 11,lkn saa nyingine kuwa na watoto wengi huwa raha sana
Nteze na Lunyamila ni Waha.Nteze John Lungu
Edibily Lunyamila
Beya Simba
nk
Yupi huyo?Aisee...na yule golikipa wao?
Ngasa,magongo ni majina ya akina ngisha(nyamwez/sukuma)Hawa akina Abbas Magongo na kaka yake Ibrahim Magongo na binamu yao Halfan Ngassa akina Khalid Bitebo, Issa Meloo na Idi Wachee wote asili yao ni Kigoma.
Nteze katokea Mara, wachezaji wengiwa Pamba walikuwa wakitokea Mara ndio sababu ilichukua muda mrefu mara kupata timu ya ligi kuu.Nteze John Lungu
Edibily Lunyamila
Beya Simba
nk