Tujikumbushe maneno mema aliyowahi kuyasema DAB

Tujikumbushe maneno mema aliyowahi kuyasema DAB

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,266
Reaction score
98,303
Leo katika historia tujikumbushe baadhi ya maneno aliyowahi kuyasema DAB.

Ni mengi sana lkn nimechagua haya ili angalau tujikumbushe na kuifanya siku ya leo ipite kwa kicheko.

 
huyu jamaa bhana aliwahi kuwaambia viongozi wake kuwa anawazidi kwa mbaaali sana hivyo wajifunze kuwa na adabu
 
huyu jamaa bhana aliwahi kuwaambia viongozi wake kuwa anawazidi kwa mbaaali sana hivyo wajifunze kuwa na adabu
Leo hii yamemrudia kupitia kwa aliyekuwa dc wa ubungo
 
Huyu jamaa aliwahi kufanya maisha yangu ya Dar yawe magumu sana wakati nilikimbia nikamwachia mkoa wake 😂
 
Ahsante, nilishapoa...maisha popote !

Huyu jamaa kuna kipindi alikuwa ana nguvu aisee, alikuwa akiamua kukushughulikia kwenye mkoa "wake" utaondoka tu [emoji2089]
Ndiyo maana watu wanamuombea mabaya
 
Ndiyo maana watu wanamuombea mabaya
Huyu jamaa sijui bado kuna mkono unamlinda, kuna watu wengi wakubwa tu aliwasumbua sana alivyowekwa pembeni ilikuwa suala la muda mahakama ya mtaa ingetoa hukumu yake kwa sasa anakula pensheni na vinono tu🍗🍔🍟🌭
 
Huyu jamaa sijui bado kuna mkono unamlinda, kuna watu wengi wakubwa tu aliwasumbua sana alivyowekwa pembeni ilikuwa suala la muda mahakama ya mtaa ingetoa hukumu yake kwa sasa anakula pensheni na vinono tu[emoji490][emoji488][emoji489][emoji894]
Bado zamu yake
 
Back
Top Bottom