Tujikumbushe maneno mema aliyowahi kuyasema DAB

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
105,690
2,000
Leo katika historia tujikumbushe baadhi ya maneno aliyowahi kuyasema DAB.

Ni mengi sana lkn nimechagua haya ili angalau tujikumbushe na kuifanya siku ya leo ipite kwa kicheko.

 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
105,690
2,000
Ahsante, nilishapoa...maisha popote !

Huyu jamaa kuna kipindi alikuwa ana nguvu aisee, alikuwa akiamua kukushughulikia kwenye mkoa "wake" utaondoka tu
Ndiyo maana watu wanamuombea mabaya
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
4,513
2,000
Ndiyo maana watu wanamuombea mabaya
Huyu jamaa sijui bado kuna mkono unamlinda, kuna watu wengi wakubwa tu aliwasumbua sana alivyowekwa pembeni ilikuwa suala la muda mahakama ya mtaa ingetoa hukumu yake kwa sasa anakula pensheni na vinono tu🍗🍔🍟🌭
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
105,690
2,000
Huyu jamaa sijui bado kuna mkono unamlinda, kuna watu wengi wakubwa tu aliwasumbua sana alivyowekwa pembeni ilikuwa suala la muda mahakama ya mtaa ingetoa hukumu yake kwa sasa anakula pensheni na vinono tu
Bado zamu yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom