Tujikumbushe jitihada za Dkt. Kihamia kuinua elimu Arusha

Tujikumbushe jitihada za Dkt. Kihamia kuinua elimu Arusha

Juakalee

Member
Joined
Oct 3, 2018
Posts
69
Reaction score
17


Wamekuja kuwa wa kwanza kitaifa, kwanini watu wakitishiwa kuvuliwa vyeo ndipo wanajituma?
029A5089.jpeg
 
Uongozi unao acha alama. Matokeo Chanya+, Tanzania Mpya. Hongera Dkt. Kihamia. Arusha watakukumbuka na historia itakukumbuka.
 
Huyu jamaa anaonekana mpole na mtaratibu na hata ongea yake ya kipole ila yupo makini sana na kazi. Atafika mbali kiutawala.
 
Kihamia ni mtu smart sana ameisaidia Arusha jiji kwa wakati wake, Ila ndugu yangu DC Daqaro anapiga kazi sana hajawah kuniangusha tangu kitambo ni mtu wa viwango, keep it up Sir
 
Unampigia debe mtu anaeharibu uchaguzi Huna maana Yeyote kumsafisha tunaingia gharama za mabilioni Hawa wakifaidi Na Kusaidia kijani
 
Unampigia debe mtu anaeharibu uchaguzi Huna maana Yeyote kumsafisha tunaingia gharama za mabilioni Hawa wakifaidi Na Kusaidia kijani
wewe ni muhanga wa political manipulation. unahitaji therapy
 
Back
Top Bottom