Tujikumbushe 2003 mwaka ambao wanamuziki wengi walitoka kuliko miaka yote


aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,623
Likes
1,271
Points
280
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,623 1,271 280
Mwaka huu bado unashikiria record kwani ni mwaka ambao wanamuziki wengi walitoka zaidi ya miaka mingine toka bongo fleba ianze

1.noorah- vijimambo
2.Q-chief- aseme
3.ngwea-getto langu
4.mandojo&domokaya-nikupe nini
5.Kali p-imekaa vibaya
6.ziggy-d-enomic
7.mad ice-baby gal
8.pig black-nini mnataka mazee
9.matonya-uaminifu
10.bwana misosi-nitoke vipi
11.Mr blue-blueblue
12.university corner-tshirt na jeans
13.madee-kazi yake mola
14.akili ze brain-regina
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,686
Likes
119,523
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,686 119,523 280
Jide ,Rafael, mb dog nk
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
3,995
Likes
1,331
Points
280
Age
57
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
3,995 1,331 280
Mwaka huu bado unashikiria record kwani ni mwaka ambao wanamuziki wengi walitoka zaidi ya miaka mingine toka bongo fleba ianze

1.noorah- vijimambo
2.Q-chief- aseme
3.ngwea-getto langu
4.mandojo&domokaya-nikupe nini
5.Kali p-imekaa vibaya
6.ziggy-d-enomic
7.mad ice-baby gal
8.pig black-nini mnataka mazee
9.matonya-uaminifu
10.bwana misosi-nitoke vipi
11.Mr blue-blueblue
12.university corner-tshirt na jeans
13.madee-kazi yake mola
14.akili ze brain-regina
Zali la mentali ya prof wakati inatoka mwaka huo kama sijakosea na mie nilikuwa nimeng'oa mtoto mmoja wa kishua sana, kila mara ninapopata nafasi ya kuisikia hiyo ngoma namkumbuka yule mtoto, maisha yanaenda kasi sana.
 
johannes255

johannes255

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
18
Likes
4
Points
5
johannes255

johannes255

Member
Joined Dec 6, 2018
18 4 5
Mwaka huu bado unashikiria record kwani ni mwaka ambao wanamuziki wengi walitoka zaidi ya miaka mingine toka bongo fleba ianze

1.noorah- vijimambo
2.Q-chief- aseme
3.ngwea-getto langu
4.mandojo&domokaya-nikupe nini
5.Kali p-imekaa vibaya
6.ziggy-d-enomic
7.mad ice-baby gal
8.pig black-nini mnataka mazee
9.matonya-uaminifu
10.bwana misosi-nitoke vipi
11.Mr blue-blueblue
12.university corner-tshirt na jeans
13.madee-kazi yake mola
14.akili ze brain-regina
yeah
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,495
Likes
4,873
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,495 4,873 280
Zali la mentali ya prof wakati inatoka mwaka huo kama sijakosea na mie nilikuwa nimeng'oa mtoto mmoja wa kishua sana, kila mara ninapopata nafasi ya kuisikia hiyo ngoma namkumbuka yule mtoto, maisha yanaenda kasi sana.
what happened rafiki. ukamfyekelea mbali baada ya kupata ulichotaka?
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
3,995
Likes
1,331
Points
280
Age
57
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
3,995 1,331 280
what happened rafiki. ukamfyekelea mbali baada ya kupata ulichotaka?
Mzee wake alihamishwa kikazi tukabakia kuandikiana barua mpaka 2005 tukapotezana mpaka leo, mwaka 2015 nilikutana nae kwenye social media tukaishia kuwa marafiki tu kwasababu mie nilishafunga ndoa kitambo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002