Tujifunze kuheshimu kukataliwa (rejection)

Tujifunze kuheshimu kukataliwa (rejection)

Akizigua sihitaji hata urafiki nae, ashike njia yake na mimi nishike njia yangu. Masuala ya kusema sijui ooh tuwe marafiki ni uupuzi mkubwa. Tena hata salamu yake sitaki kuisikia.
Ifike mahala sisi Wanaume tujitambue, tuache kujichekeshachekesha kwa Hawa mademu mwisho wa siku wanatudharau.

Be a Man.
 
Yaani unakuta mtu kukataliwa kunamtia wazimu.

Akishusha sound za kutosha halafu dada amkatae unakuta jamaa achukulii kawaida hiyo rejection.

Anajiona kama mtupu na kudharauliwa kinachofata anaanza kumchukia dada wa watu halafu vijiwekeni anaanza kumsema vibaya ili amshushie dada wa watu hadhi yake.

Muda mwingine unakuta hata dada ingawa hata ulimtongoza anaendelea kukusalimia halafu jamaa anakausha. Hapo jamaa anaona kama amemkomoa manzi kumbe wewe ndio unaonekana boya na manzi anakudharau kwamba you are weak hata ile second thought kuhusu wewe hawezi tena kukupa.

Tusipoteze hadhi zetu za wanaume wa shoka, mwanamke akikutaa endelea kupiaga sound ukiona amzingua kabisa achana naye ila sio kumtengenezea vita na yeye huku ukigeuka kuimba taarabu kuhusu yeye vijiweni.

Sent from my SM-A047F using JamiiForums mobile app
Mwanamuziki Shaggy katika wimbo wake wa kutongoza "Boombastic" kuna mstari anasema "And I can take rejection, so you tell me go to hell".

Hivyo ndivyo mwanamme anatakiwa kuwa.

Mwanamme ukikataa kukataliwa unaweza kuoewa kesi ya sexual harassment kirahisi sana siku hizi.


View: https://youtu.be/6W5pq4bIzIw?si=gp6VDcUtJ6wErd4m
 
Mimi nisichopenda ni blocked tu kwakweli. Ukiniblock hata tukikutana sitokusalimia maana sipendi unafiki. Unaponiblock maana yake hutaki kuongea na mimi, sasa tukikutana unaanza kuniongelesha ili iweje wakati kwenye simu umenipiga block.

Kuna dem mmoja ni mzuri kwakweli na nilimuomba game akawa anaelekea na ananipanga huku akila pesa yangu mdogomdogo tu. Wakati nikiendelea kumuweka sawa siku moja napiga simu kaniblock duh.

Kuna sehemu huwa tunakutana kwenye issue moja hivi, akaja kunisalimia nikamuuliza sababu ya kuniblock ni nini? Hakujibu na nikamwambia unapo block mtu maana yake hutaki kuongea nae sasa siwezi kuongea na wewe. Mpaka kesho yupo tu anapata tabu tu.
 
Kama kuna therapy muhimu.kwa mwanaume yoyote ni yakutongoza na kukataliwa na kutongoza tena na kukataliwa na kutongoza tena na kukataliwa na kutongoza tena na kukataliwa na kutongoza tena na kukataliwa na kutongoza tena na kukataliwa na kutongoza tena na kukataliwa na kutongoza tena na kukataliwa na kutongoza tena na kukataliwa, alafu usione noma yoyote uendelee na mishe zako.

Angalizo: Ukifanya hivyo usiwe domo zege pia ziwe ni pisi kali kali zilizokuzidi umri na uwezo pia pisi inasogeza gari wewe upo kwa mguu na bado unaitongoza kiustadi ikikukatalia wewe fresh tu. Alafu hizi za level yako unaziburuza kimkakati.

Utajifunza dunia ina madaraja na ni kitu cha kawaida kabisa, utajifunza mengi sana.

Wakuu tongozeni ni tiba ya akili. Au mpaka Prof. Janabi aseme.
 
Acha tuu yaani huwezi elewa mpaka yakukute. Mie malaya kabisaaa akaniambia mzabzab huna mvuto wa kutomberner[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
Sasa angeona kibamia changu sii ndio angecheka mapaka ajikojoleee
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ukikataliwa huenda unanyimwa ukimwi, unaumia nini kama unanyimwa maradhi makubwa...
Ukikataliwa unatunziwa kibunda chako, yaani mtu anakusaidia kuwekeza sehemu muhimu unaumia nini...
Ukikataliwa usibembeleze, kama anafaa kuwa mshkaji sawa, kama huwezi ondoka.
Hakika ni kawaida kukataliwa, ukimfanya mshkaji baadae anakuja kuwa mshkaji wa faida.
 
Back
Top Bottom