tujiachie chit chat coz mamoderator wote wapo jukwaa la siasa.

tujiachie chit chat coz mamoderator wote wapo jukwaa la siasa.

dubu

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Posts
3,502
Reaction score
3,487
mwenye udaku, umbea, uchonganishi, uzushi, majigambo, mipasho, dukuduku, atoe hapa leo kwa sababu hatapata ban hata akitukana. ofisi za jf wote jicho kwa luninga bungeni.
Mimi naanza kuna kasichana fulani kalinipm upuuzi yaani akaniambia mambo machafu. aliniambia matusi lakini mimi sitaki kufanya hayo matusi. kama akichangia tu namtaja live. Ikiwezekana nimtafutie mtu mwingine wa kumwambia hayo matusi hasahasa ntamtafutia kongosho. leo hakuna ban welawela siri zote za pm hadharani.
 
Nilisikia kuna ndoa zimevunjika....
1....Preta na Mtu Chake
2....Rejao na Cantalisia
3....Nitonye na Sweetlady
4....Smiling Saint na Smile

Mh nawapa pole sana watalaka wote....karibuni tena kwa kundi la mabachelor
 
nina umbea debe...naogopa kusutwa aisay!...
 
Nilisikia kuna ndoa zimevunjika....
1....Preta na Mtu Chake
2....Rejao na Cantalisia
3....Nitonye na Sweetlady
4....Smiling Saint na Smile

Mh nawapa pole sana watalaka wote....karibuni tena kwa kundi la mabachelor

haa!....usinitake nizikiri uchi wewe.....hii haiwezi tokea.....
mimi na yeye mpaka akhera.......

 
Nilisikia kuna ndoa zimevunjika....
1....Preta na Mtu Chake
2....Rejao na Cantalisia
3....Nitonye na Sweetlady
4....Smiling Saint na Smile

hahahahahahahaha...kutokea hiyoo...ni ndoto....
 
waacheni watoto wazuri waje kwangu kwani ufalme wa moyo wangu ni wakwao. kama wewe umetemwa na mpenzi au upo single nakukalibisha nafsini mwangu. usiumie kutemwa kwako bali shangilia coz umenipata. umesika preta na wengine wote?
 
waacheni watoto wazuri waje kwangu kwani ufalme wa moyo wangu ni wakwao. Kama wewe umetemwa na mpenzi au upo single nakukalibisha nafsini mwangu. usiumie kutemwa kwako bali shangilia coz umenipata. Umesika preta na wengine wote?

akaa....my bebii hawezi kuniacha kamwe.....
 
nina umbea debe...naogopa kusutwa aisay!...

wewe vipi? unaogopa nini sasa? usiogope mkuu, akikusuta na wewe si unamsuta? jiachie. hamna ban leo kama vipi mchambe tu.
 
mbona tushaambiwa umeachwa? kubali bana watu tukumiliki.

nakwambia hiviii....siwezi kuachwa.....amini ninachokwambia....na hata limbwata sijamlisha bado....je nikimlisha itakuwaje....

 
Kuna nini hapa ...Mbona mmekimbia mapoint kule Bungeni

kweli nimeamini wengine na siasa ni kama maji na mafuta wakijaribu tu ni Ban
..
 
Kuna nini hapa ...Mbona mmekimbia mapoint kule Bungeni

kweli nimeamini wengine na siasa ni kama maji na mafuta wakijaribu tu ni Ban
..

kule bana inahitajika uwe kwenye heat (la siasa).....kama sivyo hakufai....

 
haa!....usinitake nizikiri uchi wewe.....hii haiwezi tokea.....
mimi na yeye mpaka akhera.......

Hahahahaaa lol
Ngoja nijihakikishie kwanza maana taarifa yako siiamini
 
hahahahahahahaha...kutokea hiyoo...ni ndoto....
Mtu chake acha maneno...Mbona Tanmo alipokuja A Town alikuzidi kete...lol
Tena Preta alomsindikiza hadi kwa babu yake kule Oldonyo Lengai?
We ishakula kwako ila hujaambiwa tu hapa anakufariji
 
Kuna nini hapa ...Mbona mmekimbia mapoint kule Bungeni

kweli nimeamini wengine na siasa ni kama maji na mafuta wakijaribu tu ni Ban
..
Hahahahaaa nani anataka Stress leo jumanne?
Unataka hamu ya kazi iishe aiseee? Lol
Siasa ina wenyewe bhana
 
Haya, ngoja nifunguke sasa!
Mimi ni mjane jamani, tangu wifi yenu Mpolee apotee mazima hajapatikana wa kuziba pengo lake (na arobaini ishapita), and this baridi is killin' me kwa kweli.
Nakaribisha maombi toka kwa warembo wote wa Chit-Chat kupitia PM, uzi huu au hata independent thread, from this moment!
Patiently waiting...
 
Haya, ngoja nifunguke sasa!
Mimi ni mjane jamani, tangu wifi yenu Mpolee apotee mazima hajapatikana wa kuziba pengo lake (na arobaini ishapita), and this baridi is killin' me kwa kweli.
Nakaribisha maombi toka kwa warembo wote wa Chit-Chat kupitia PM, uzi huu au hata independent thread, from this moment!
Patiently waiting...

Ngoja tukutafutie Jane000
 
Back
Top Bottom