tujadili: Uzandiki wa Kagame kwa Bosco Ntaganda

tujadili: Uzandiki wa Kagame kwa Bosco Ntaganda

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Posts
8,029
Reaction score
5,814
Habari zilizogonga vichwa vingi vya habari duniani katika masuala ya siasa ni kujisalimisha kwa aliye kuwa kiongozi wa waasi katika Jamhuri ya Kidemokrasia ya kongo (DRC).

Jenerali Bosco Ntaganda katika ubalozi wa Marekani nchini Rwanda mi naomba tujiulize maswali haya; JE HUYU KIONGOZI WA WAASI ALIINGIAJE RWANDA?, JE NDIYO KUSEMA KWA ALIKUA ANAISHI RWANDA? JE KAMA AISHI RWANDA ILIKUAJE APENETRATE ADI KIGALI MJI MKUU WA RWANDA ILIOPO KATI KATI YA NCHI YA RWANDA NA ASIONEKANE? , KWA NINI TUSIAMINI KUWA KAGAME NA MUSEVENI BAADA YA KUONA MAJI YAMEZIDI UNGA WAKAMWAMBIA BOSCO AJISALIMISHE UBALOZI WA AMERIKA?

RAI YANGU KWA KAGAME; haache tabia ya kufadhili vikundi vya waasi nchini DRC kwanza nawashangaa ICTR pale Arusha kwa nini adi leo hawajamkamta Kagame kwani ni muuaji mkubwa ila ninachojua VIONGOZI WOTE WA AFRICA NI WANAFKI WAKUBWA EXCEPT GADDAFI.
 
Bila shaka walimlengesha ubalozi wa Marekani ili kupoza mambo.
 
Paul Kagame Haeleweki Kabisa ! Na sidhani kama hawa viongozi wa Africa Mashariki wanaoshirikiana naye kama kuna hata mwenye uwezo wa Kumuelewa , Hili swala la Bosco Ntaganda limenifanya nimuangalie Paul Kagame kwa tahadhari kubwa sana .
 
The issue of congolese rebels is complex and needs wider perspective; even reporters, DRC neighbours and international agencies only pose their interests. Someone very independent needs to decode the code...#thetruthontrial
 
Sio Kagame tu hata sisi tumo...Kabila,Wamba nk mbona waliendesha vita DRC kutokea Tz, tusiwe wepesi kulaumu, bandari ya salama ndo msafirishaji mkuu wa mitulinga kwenda maziwa makuu.
 
Always nimesema na nitasema tenapph kagame is a disaster,issue ya kamanda bosco ni strategy tu kama ya kamanda nkunda,Nani zaidi ya kagame anajua alipo nkunda anyooshe mkono
 
kagame anatuzingua tu, yeye ndio mastermind wa haya yote yanayoendelea eastern Congo
 
Always nimesema na nitasema tenapph kagame is a disaster,issue ya kamanda bosco ni strategy tu kama ya kamanda nkunda,Nani zaidi ya kagame anajua alipo nkunda anyooshe mkono

The use of drones frightened him but he is the man with a mission
 
Habari zilizogonga vichwa vingi vya habari duniani katika masuala ya siasa ni kujisalimisha kwa aliye kuwa kiongozi wa waasi katika Jamhuri ya Kidemokrasia ya kongo (DRC).

Jenerali Bosco Ntaganda katika ubalozi wa Marekani nchini Rwanda mi naomba tujiulize maswali haya; JE HUYU KIONGOZI WA WAASI ALIINGIAJE RWANDA?, JE NDIYO KUSEMA KWA ALIKUA ANAISHI RWANDA? JE KAMA AISHI RWANDA ILIKUAJE APENETRATE ADI KIGALI MJI MKUU WA RWANDA ILIOPO KATI KATI YA NCHI YA RWANDA NA ASIONEKANE? , KWA NINI TUSIAMINI KUWA KAGAME NA MUSEVENI BAADA YA KUONA MAJI YAMEZIDI UNGA WAKAMWAMBIA BOSCO AJISALIMISHE UBALOZI WA AMERIKA?

RAI YANGU KWA KAGAME; haache tabia ya kufadhili vikundi vya waasi nchini DRC kwanza nawashangaa ICTR pale Arusha kwa nini adi leo hawajamkamta Kagame kwani ni muuaji mkubwa ila ninachojua VIONGOZI WOTE WA AFRICA NI WANAFKI WAKUBWA EXCEPT GADDAFI.

Samahani kama nitakuwa nimekukwaza. Tanzania tuna matatizo mengi sana. Kwa nini tutumie muda wetu kujadili matatizo ya watu wengine? . Nawaza kwa sauti.
 
Congo ni shamba la bibi, wakivuna wazungu sawa ila akivuna Kagame ni tatizo. Hili swala la Congo mtu wa kumlaumu no 1 ni USA. then agents wake wakiwemo "international community" watoa misaada huku wanaleta msosi na bunduki na kuondoka na madini. The issue of Congo is very complex and nobody is interested to see peace in Congo except "we" who are not well conversant with the Congo question.
 
Always nimesema na nitasema tenapph kagame is a disaster,issue ya kamanda bosco ni strategy tu kama ya kamanda nkunda,Nani zaidi ya kagame anajua alipo nkunda anyooshe mkono
Nkunda si yupo Rwanda, au una taarifa tofauti na hizo? si Kagame alikataa kumkabidhi kwa serikali ya DRC.
hawa jamaa wapo drc kwa special mission, yakiwa shinda wana rudi nyumbani, sasa hivi ndio maana namkumbuka JK original yeye aliwaambia mnataka ukazi bongo waende Mtwara, sio kukaa mpakani huku wata na kule wataka, tusipoangalia karagwe, ngara, bukombe, watasema ni sehemu yao, mpaka kibondo.
 
Na hawa drc wamekaa kinyonge nyonge saana, mimi ninge piga kuanzia hao wa ndani mpaka kigali, matokeo yake wanaishi kwa kukodi majeshi ya bongo , sa, kenya n.k
 
Back
Top Bottom