Tujadili umri sahihi wa kuoa/kuolewa

Tujadili umri sahihi wa kuoa/kuolewa

Pure Scientific

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Posts
716
Reaction score
644
Jamani hivi ni umri gani sahihi wa mwanaume au mwanamke kuoa au kuolewa ukiangalia masuala ya elimu, dini, uchumi?
 
Kwangu mie naamini mwanaume akioa above 30 yrs atakuwa sahihi..

Sijazingatia vigezo vya dini bali upevu wa akili, utandawazi na mifumo ya socialnetworks, uchumi na matamanio ya kibinadamu...dini vigezo vyake waulizwe viongozi wa dini.

Wanawake ningependelea mwanamke awe na 25yrs au zaidi ila asizid 30yrs...nimezingatia vigezo vya kibaiolojia na hasa kile cha menopause na uzazi kukoma kwa wanawake.
 
mwanamke akivunja tu! ungo anakuwa tayari kuolewa na wakiume akibalehe!
 
Kwenye Biblia niliona inasema ni baada ya miaka 25 kwa mwanamke na mwanamume, chini ya hapo ni ubatili mtupu
 
Kwa mtazamo wangu I think right time kwa mwanaume kuoa ni 25 to 30 yrs na kwa mwanamke ni 24 to 28 hasa kutokana na mzunguko wa maisha yetu ya kitanzania na utandawazi unavyoharibu vijana na mshusiano. Nowadays commitment baina ya wapenzi imekuwa nadra sana na usaliti umekuwa mwingi so ili Mtu awe na ndoa imara na ya kudumu hasa kwa sisi vijana inahitajika kwanza experience ya mahusiano na ndio maana siku hizi watu kuwa wapenzi kwa zaidi ya miaka 5 na kuendelea ni jambo la kawaida sana.
 
no thanks kwamba unapokuwa matured enough sina maana kwamba utakuwa umefka wakati wa kuolewa au kuoa unapofka wakati kama ujua namna ya kupambana na maisha kitu kinachoniuma vijana wa sasa wanaoana wadogo sana most f them wanakuwa hawajui life challenges kitu kinachotugalima ni tamaa za ngono sana naomba vijana take awarenezz about this yur life kuoa mapema au kuolewa mapema sio tiba ya maisha for ma side staki kusikia neno kuoa kwani wanawake wa sasa wanaboa sana most of them doesnt care about husband kwanza for now wanachukiza sana pia wanavaa vibaya wana aanika miili yao hadhalani wanakera sana siwataki kabisa
 
jamani nauliza swali hvi mtu mzuri anatakiwa awe na sifa gani naomba majibu wanajamii my status iz effort never dies
 
Binafsi sidhani kama kuna umri sahihi au wakati sahihi wa mtu kuoa au kuolewa. Umri sahihi au wakati sahihi wa mtu kuoa au kuolewa ni pale mtu anapopata mwenzi sahihi anayekupenda, mwenye sifa, tabia na mwenendo wa maisha ambao unaendanana na wewe na pale wewe unapokuwa tayari kuoa au kuolewa na huyo mwenzi uliyempata. Kwangu mimi huo ndio umri au wakati sahihi wa kuoa au kuolewa.
 
Back
Top Bottom