tuipende nchi yetu kwanza.


majata

majata

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
393
Likes
58
Points
45
majata

majata

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
393 58 45
nipo njiani kutoa 3D cartoon niliyoitengeneza mwenyewe, ya kiswahili na itakayowafaa zaidi watoto wa kitanzania
 
Last edited by a moderator:
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
Hongera sana...ni mwanzo mzuri kwa kweli....yaani inasikitisha tanzania hatuna katuni za kiswahili!!!Nitakuwa even more impressed hizo cartoons zikiongea KISWAHILI mkuu ...BTW:rockon: nimependa juhudi zako!!!
 
majata

majata

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
393
Likes
58
Points
45
majata

majata

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
393 58 45
Hongera sana...ni mwanzo mzuri kwa kweli....yaani inasikitisha tanzania hatuna katuni za kiswahili!!!Nitakuwa even more impressed hizo cartoons zikiongea KISWAHILI mkuu ...BTW:rockon: nimependa juhudi zako!!!
Thanks Kaka kwa kunipamoyo, sio muda mrefu itakuwa tayari, Bado kuingiza sauti ndio kazi ngumu iliyobaki.
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
31
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 31 135
majata big up,
ntakua mchoyo nisipotoa pongezi juu ya uzalendo wako.
Niliona vikaragosi (cartoon) vya 3D kutoka Kenya vya matangazo ya kampuni za simu. Nilipatwa na wivu juu ya ubunifu ule leo umeliondoa simanzi mkuu. Keep it up, tia sauti na lafudhi kabisa ya kwetu.
 
Last edited by a moderator:
majata

majata

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
393
Likes
58
Points
45
majata

majata

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
393 58 45
majata big up,
ntakua mchoyo nisipotoa pongezi juu ya uzalendo wako.
Niliona vikaragosi (cartoon) vya 3D kutoka Kenya vya matangazo ya kampuni za simu. Nilipatwa na wivu juu ya ubunifu ule leo umeliondoa simanzi mkuu. Keep it up, tia sauti na lafudhi kabisa ya kwetu.
Thanks Mwanahisa kwa kunipamoyo mkuu!!!..
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Taaaaaaaaaaaaamuu
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
Hongera sana majata kwa hatua uliofika,big up kwa sana
 
Last edited by a moderator:
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Hongera sana...ni mwanzo mzuri kwa kweli....yaani inasikitisha tanzania hatuna katuni za kiswahili!!!Nitakuwa even more impressed hizo cartoons zikiongea KISWAHILI mkuu ...BTW:rockon: nimependa juhudi zako!!!

Uledi like this
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
Way to GO
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241