Tuheshimu hisia zetu tuache Unafiki!

No Escape

JF-Expert Member
Mar 7, 2016
6,708
2,000
Unapokuwa una hisia na kufanya jambo fulani kama unataka kucheka we cheka Tu,ukitaka kulia we lia usiangalie fulani atanionaje mimi nikifanya haya..kiafya huwa inasaidaia sana!
 

No Escape

JF-Expert Member
Mar 7, 2016
6,708
2,000
Hapo ndio mnapokosea,mwili unataka kucheka wewe umenuna huoni unasababisha msuguano!
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,861
2,000
Ni sawa mkuu usemavyo, ila inategemea na mazingira..Tujifunze kudhibiti hisia zetu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom