Tufungue account maalumu kwa ajili ya dr. Slaa


Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined Jul 22, 2010
21 0 0
Njaa ni kitu kibaya yaweza kumfanya mtu uliyemwamini kwa siku nyingi akatenda jambo ambalo utashindwa kuliamini. Hebu fikiria mtu ameshinda urais znz na anafahamu kuwa kashinda lakini anaambiwa kuwa yeye ni mshindi wa pili na anaridhika huku akishangilia kitendo hicho kama zuzu! Je, wamepewa nini watu hawa safari hii wamekuwa passive kiasi hiki? Huo utaifga hawakuujua awali wakawa wanakomaa? Nadhani hii yote ni njaa imechangia, maana waambiwa adui mwombee njaa.....sasa kama mambo ndio haya, dr. Slaa atahimili temptetion za kiuchumi uswahilini hadi 2015? Kwanini tusimfungulie account tuwe tunaichangia imsaidie kum-keep stronger hadi 2015 atakapoikomboa nchi? Wadau mwasemaje?naomba kuwasilisha
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,534 280
Njaa ni kitu kibaya yaweza kumfanya mtu uliyemwamini kwa siku nyingi akatenda jambo ambalo utashindwa kuliamini. Hebu fikiria mtu ameshinda urais znz na anafahamu kuwa kashinda lakini anaambiwa kuwa yeye ni mshindi wa pili na anaridhika huku akishangilia kitendo hicho kama zuzu! Je, wamepewa nini watu hawa safari hii wamekuwa passive kiasi hiki? Huo utaifga hawakuujua awali wakawa wanakomaa? Nadhani hii yote ni njaa imechangia, maana waambiwa adui mwombee njaa.....sasa kama mambo ndio haya, dr. Slaa atahimili temptetion za kiuchumi uswahilini hadi 2015? Kwanini tusimfungulie account tuwe tunaichangia imsaidie kum-keep stronger hadi 2015 atakapoikomboa nchi? Wadau mwasemaje?naomba kuwasilisha
Sijakuelewa kuhusu Dr. Slaa.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Njaa ni kitu kibaya yaweza kumfanya mtu uliyemwamini kwa siku nyingi akatenda jambo ambalo utashindwa kuliamini. Hebu fikiria mtu ameshinda urais znz na anafahamu kuwa kashinda lakini anaambiwa kuwa yeye ni mshindi wa pili na anaridhika huku akishangilia kitendo hicho kama zuzu! Je, wamepewa nini watu hawa safari hii wamekuwa passive kiasi hiki? Huo utaifga hawakuujua awali wakawa wanakomaa? Nadhani hii yote ni njaa imechangia, maana waambiwa adui mwombee njaa.....sasa kama mambo ndio haya, dr. Slaa atahimili temptetion za kiuchumi uswahilini hadi 2015? Kwanini tusimfungulie account tuwe tunaichangia imsaidie kum-keep stronger hadi 2015 atakapoikomboa nchi? Wadau mwasemaje?naomba kuwasilisha
Nani kakwambia Dr. Slaa ana njaa? Au anatarajia kuwa na njaa? Au atakuwa uswahilini? Dr. Slaa hana tatizo Chama anachokitumikia kitamjali na kumlipa sawa sawa na mkataba wake na CHADEMA. kama una nia ya kuchanga, changia chama si dr. Slaa!
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
akaunti ifunguliwe wapi na who is going to be accountable??!! hii isije kuwa mradi mwingine cause this country full of wachakachuaji
 
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined Jul 22, 2010
21 0 0
Account itamilikiwa na yeye mwenyewe yaani 'personal account'. Jukumu letu liwe kuichangia tu
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Post zingine bwana,Nani kakwambia kuwa dr. Slaa anategemea siasa kukimu mahitaji yake na ya familia yake?
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Njaa ni kitu kibaya yaweza kumfanya mtu uliyemwamini kwa siku nyingi akatenda jambo ambalo utashindwa kuliamini. Hebu fikiria mtu ameshinda urais znz na anafahamu kuwa kashinda lakini anaambiwa kuwa yeye ni mshindi wa pili na anaridhika huku akishangilia kitendo hicho kama zuzu! Je, wamepewa nini watu hawa safari hii wamekuwa passive kiasi hiki? Huo utaifga hawakuujua awali wakawa wanakomaa? Nadhani hii yote ni njaa imechangia, maana waambiwa adui mwombee njaa.....sasa kama mambo ndio haya, dr. Slaa atahimili temptetion za kiuchumi uswahilini hadi 2015? Kwanini tusimfungulie account tuwe tunaichangia imsaidie kum-keep stronger hadi 2015 atakapoikomboa nchi? Wadau mwasemaje?naomba kuwasilisha
Ungemjua vizuri Dr. Slaa nafikiri usiongeongelea swala la kumchangia pesa, labda hiyo accoumt tukuchangie wewe.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
nichangieni mimi nikaongeze elimu ili reasoning yangu iwe maradufu, honestly i need it more than the Dr. ili na mimi niwe Dr.
 
M

Mnyankole

Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

Mnyankole

Member
Joined Aug 18, 2010
23 0 0
Njaa ni kitu kibaya yaweza kumfanya mtu uliyemwamini kwa siku nyingi akatenda jambo ambalo utashindwa kuliamini. Hebu fikiria mtu ameshinda urais znz na anafahamu kuwa kashinda lakini anaambiwa kuwa yeye ni mshindi wa pili na anaridhika huku akishangilia kitendo hicho kama zuzu! Je, wamepewa nini watu hawa safari hii wamekuwa passive kiasi hiki? Huo utaifga hawakuujua awali wakawa wanakomaa? Nadhani hii yote ni njaa imechangia, maana waambiwa adui mwombee njaa.....sasa kama mambo ndio haya, dr. Slaa atahimili temptetion za kiuchumi uswahilini hadi 2015? Kwanini tusimfungulie account tuwe tunaichangia imsaidie kum-keep stronger hadi 2015 atakapoikomboa nchi? Wadau mwasemaje?naomba kuwasilisha
CHADEMA iliingia mkataba na Dr Slaa kuwa endapo hatachaguliwa kuwa raisi ataendelea kulipwa benefits zake zote za ubunge. Kwa hiyo hatakuwa na njaa. Kkama ni michango ipeleke kwenye chama pia usisahau kuwa ruzuku ya CHADEMA sasa haitakuwa tens of millions per month but hundreds of millions per month kutokana na kuongezeka kwa idadi ya wabunge wa CHADEMA>
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,534 280
Nani kakwambia Dr. Slaa ana njaa? Au anatarajia kuwa na njaa? Au atakuwa uswahilini? Dr. Slaa hana tatizo Chama anachokitumikia kitamjali na kumlipa sawa sawa na mkataba wake na CHADEMA. kama una nia ya kuchanga, changia chama si dr. Slaa!
Ndo maana nilimuambia huyu mtoa maada "sijakuelewa kuhusu Dr. Slaa"
 
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
122
Likes
4
Points
35
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
122 4 35
Njaa ni kitu kibaya yaweza kumfanya mtu uliyemwamini kwa siku nyingi akatenda jambo ambalo utashindwa kuliamini. Hebu fikiria mtu ameshinda urais znz na anafahamu kuwa kashinda lakini anaambiwa kuwa yeye ni mshindi wa pili na anaridhika huku akishangilia kitendo hicho kama zuzu! Je, wamepewa nini watu hawa safari hii wamekuwa passive kiasi hiki? Huo utaifga hawakuujua awali wakawa wanakomaa? Nadhani hii yote ni njaa imechangia, maana waambiwa adui mwombee njaa.....sasa kama mambo ndio haya, dr. Slaa atahimili temptetion za kiuchumi uswahilini hadi 2015? Kwanini tusimfungulie account tuwe tunaichangia imsaidie kum-keep stronger hadi 2015 atakapoikomboa nchi? Wadau mwasemaje?naomba kuwasilisha
Hebu acha mawazo yako ya Tandale nani aliyesema Slaa ana njaa, labda hiyo njaa yako ndio inakufanya ufikirie kila mtu ana njaa kama wewe.
 
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
549
Likes
8
Points
35
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
549 8 35
I believe una nia njema sana ila kasoro boja tu.... Hujafanya uchunguzi kabla ya kutoa mada yako... Dr. Slaa haitaji mchango wowote kwa sababu hana shida... Michango ni mizuri ila ina mahala sahihi pa kuipeleka kama kwa watoto yatima na mambo mbalimbali.... Pia waweza changia chama sio Dr Slaa. Kafanye uchunguzi halafu utaamini ninachokuambia.:yield::yield:
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,061
Likes
4,676
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,061 4,676 280
Njaa ni kitu kibaya yaweza kumfanya mtu uliyemwamini kwa siku nyingi akatenda jambo ambalo utashindwa kuliamini. Hebu fikiria mtu ameshinda urais znz na anafahamu kuwa kashinda lakini anaambiwa kuwa yeye ni mshindi wa pili na anaridhika huku akishangilia kitendo hicho kama zuzu! Je, wamepewa nini watu hawa safari hii wamekuwa passive kiasi hiki? Huo utaifga hawakuujua awali wakawa wanakomaa? Nadhani hii yote ni njaa imechangia, maana waambiwa adui mwombee njaa.....sasa kama mambo ndio haya, dr. Slaa atahimili temptetion za kiuchumi uswahilini hadi 2015? Kwanini tusimfungulie account tuwe tunaichangia imsaidie kum-keep stronger hadi 2015 atakapoikomboa nchi? Wadau mwasemaje?naomba kuwasilisha
Some brain need to be checked for expire date because others might already expired.
:A S angry:
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
kwa kweli mimi sijui lolote kuhusu Dr, na maisha yake binafsi, ila nasaport kuwa "NJAA NI MBAYA" mtoa mada hajamaanisha kuwa HELA YA KULA, ila anamaanisha FWEDHA ambazo zinaweza kumfanya mtu abadili msimamo wake.
Wapo watu ambao walikuwa na misimamo yao lakini waliweza kununuliwa kwa fedha ingawa na wao walikuwa wanao uwezo na hawakuwa na njaa (mfano Kikwete wakati ananaingia madarakani, alionekana kama mkombozi, na nina hisi alikuwa mkombozi kweli ILA SASA HIVI KANUNULIWA, KATUSAHAU mimi na wewe tulimpigia KURA yetu 2005 KWA MATUMAINI).
So ushawishi alionao mtoa hoja ni FWEDHA YA KWELIII sio hela,wastani wa chadema kupata hela kama Ruzuku kwa mwezi sasa ninakadiria around 300m (not sure bt nahisi tu kulingana na uwiano wa wabunge waliopo na ruzuku iliyokuwa ikitolea CCM ya almost 900m) so what if jamaa akahakikishiwa kupewa hela hiyo yeye peke yake ( ni mtazamo) kwa mwezi?? UPI UTAKUWA MSIMAMO WAKE?????????
Siungi mkono kufunguliwa account ya hisani kwake,ila naunga mkono kuwa NJAA INAWEZA TUPOTEZEA TUMAINI LETU
Tafakari
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
nichangieni mimi nikaongeze elimu ili reasoning yangu iwe maradufu, honestly i need it more than the Dr. ili na mimi niwe Dr.
Nimechoka kuchangia harusi, nitumie Admission zako nikuchangie ndugu
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Njaa ni kitu kibaya yaweza kumfanya mtu uliyemwamini kwa siku nyingi akatenda jambo ambalo utashindwa kuliamini. Hebu fikiria mtu ameshinda urais znz na anafahamu kuwa kashinda lakini anaambiwa kuwa yeye ni mshindi wa pili na anaridhika huku akishangilia kitendo hicho kama zuzu! Je, wamepewa nini watu hawa safari hii wamekuwa passive kiasi hiki? Huo utaifga hawakuujua awali wakawa wanakomaa? Nadhani hii yote ni njaa imechangia, maana waambiwa adui mwombee njaa.....sasa kama mambo ndio haya, dr. Slaa atahimili temptetion za kiuchumi uswahilini hadi 2015? Kwanini tusimfungulie account tuwe tunaichangia imsaidie kum-keep stronger hadi 2015 atakapoikomboa nchi? Wadau mwasemaje?naomba kuwasilisha
Post zingine zinaleta hata kinyaaa kuzisoma!
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,028