Tubadilishane gari kwa kiwanja

Tubadilishane gari kwa kiwanja

Bacore

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Posts
225
Reaction score
232
habari, kama kichwa cha habari kinajieleza, hivi naweza kufanya exchange ya kiwanja kwa gari, namba kuwanzia C. mimi nina kiwanja cha 20x20 kipo kifuru,king'azi baada ya tabata kinyelezi ukiwa unaeleke mbezi, kiwanja kipo poa, umeme,barabara na maji yapo, pia kimepimwa! karibuni kwa biashara!
 
habari, kama kichwa cha habari kinajieleza, hivi naweza kufanya exchange ya kiwanja kwa gari, namba kuwanzia C. mimi nina kiwanja cha 20x20 kipo kifuru,king'azi baada ya tabata kinyelezi ukiwa unaeleke mbezi, kiwanja kipo poa, umeme,barabara na maji yapo, pia kimepimwa! karibuni kwa biashara!
Kina hati? Ya kutoka wizara ardhi ?
 
Atakuja mtu mbadilishane,usichoke kutangaza, burtter trade inaendelea dunia nzima, hata timu kubwa zinabadilishana wachezaji duniani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom