Tubadililishane ujuzi na uelewa hapa

Tubadililishane ujuzi na uelewa hapa

Brbm

Member
Joined
Apr 16, 2014
Posts
71
Reaction score
6
Kuna ki-deck fulani hivi nilikachukua hivi majuzi ili nikatumie sehemu fulani katika mishe zangu lakini tatizo ni kwamba ukiweka USB na Adapter kanasoma Audio na Emage video haionyeshi.Sijui tatizo nini maana mi hizo issue za kutumia USB sijui adapter nilikuwa sizitumii sana ila vijana nilokuwa nao ndo wakanipa hayo mambo.hebu mwenye uelewa anijuze japo kwa kiduchu
 
Ndugu Brbm deck ina utofauti kidogo kwenye mambo ya media playing. Katika videos format ni chache sana zinazoplay kwenye deck. Kwa mazoea yangu hizi deck za singsung format za .avi , .mpeg1/mpeg2 , video objects format maarufu kama .vob pamoja na .flv ya mobile version. Kwa hiyo mkuu kama una videos za kuplay lazima uhakikishe zipo katika format nilizokuorodheshea hapo juu. Pia unaweza kuwa unafanya conversion ya hizo format hapo juu.
 
Last edited by a moderator:
Nashukru sana kwahiyo kama imeandika 3 gp haiplay kwe deck?
 
Back
Top Bottom