Kama ulikuwa unatamba mtaani umesoma chuo na hukusoma Kati ya vyuo hizi kwenye list jua ulikuwa unapoteza mda wako
Yaani Elimu yako ni uselessView attachment 1881250umekosa cha kufanya sio??
Miaka minne au mitano ijayo ukiuona huu uzi utajiona ulikua bonge la fala.Kama ulikuwa unatamba mtaani umesoma chuo na hukusoma Kati ya vyuo hizi kwenye list jua ulikuwa unapoteza mda wako
Yaani Elimu yako ni uselessView attachment 1881250
😂😂😂😂😂!!!! Uko sahihi Mkuu.Miaka minne au mitano ijayo ukiuona huu utajiona ulikua bonge la fala.
[emoji3516]Miaka minne au mitano ijayo ukiuona huu uzi utajiona ulikua bonge la fala.
Tengua kauli ....hiyo sentensi yako ya mwisho. Yaani waliosoma kwenye hivyo vyuo, elimu yao ni useless. Haya ni matusi makubwa sana.Kama ulikuwa unatamba mtaani umesoma chuo na hukusoma Kati ya vyuo hizi kwenye list jua ulikuwa unapoteza mda wako
Yaani Elimu yako ni uselessView attachment 1881250
UDSMKama ulikuwa unatamba mtaani umesoma chuo na hukusoma Kati ya vyuo hizi kwenye list jua ulikuwa unapoteza mda wako
Yaani Elimu yako ni uselessView attachment 1881250
Kama ulikuwa unatamba mtaani umesoma chuo na hukusoma Kati ya vyuo hizi kwenye list jua ulikuwa unapoteza mda wako
Yaani Elimu yako ni uselessView attachment 1881250
Muhimbili University na open university of TanzaniaKama ulikuwa unatamba mtaani umesoma chuo na hukusoma Kati ya vyuo hizi kwenye list jua ulikuwa unapoteza mda wako
Yaani Elimu yako ni uselessView attachment 1881250