Tuachane na ilani za vyama tuwe na ilani ya Taifa

Tuachane na ilani za vyama tuwe na ilani ya Taifa

Pole nimekosea kulumbana na wenye kufagilia sera za USHOGA... Crystal clear elimu yako ni ndogo sana, UPE au NGUMBARO! How come kuna nchi ambazo ni Wanachama wa UN lakini si wanachama wa IMF? Unafikiri kwanini BRIC i.e Brazil, India, Russia, na China wameanzisha Benki yao? kwa kufanya hivyo watakuwa wamejitoa UN? akili yangu na yako ipi iko chooni? Bado hujitambui na hutambui kuwa Organs za UN ziko kwa Maslahi ya Magharibi... WHO ilipo ua maelfu ya Raia kule Haiti kwa kuwaambukiza ugonjwa wa kipindu pindu lengo lao lilikuwa nini? wewe mwenye kuabudu Wazungu tueleze Spread of EBOLA kunakofanywa na Wazungu wako Lengo ni nini? AMNEST Int inayotumika kusambaza silaha kwa waasi barani Africa ni SAWA? Killings of Millions of Palestinians kunako fadhiliwa na USA wewe unaona ni sawa kwa kuwa hawastahili kuishi Duniani? Uvunwaji wa dhahabu, Almasi, Uranium, Nickel na sasa Gas bila mgawo kwa Watanzania wewe unaona ni sawa? Sisi hatutaki kuwa na World Class Facilities? Hatutaki Maendeleo? IMF wanaotaka Uchumi wetu ukuwe kwa 0.01% kwenye vitu huku maendeleo ya watu yaki shrink wewe unaona sawa?... Ushahidi Upi unaoutaka wakati Taarifa za kiuchumi za BOT zote zinategemea Data za IMF?... wameku-brain wash hujielewi hujitambui... Bring on ..lete facts siyo porojo na inferiority kuwa Watanzania hawawezi kumiliki makampuni makubwa!! Wao waliwezaje? Do you think kuna mzungu atawaletea Watanzania Maendeleo? Baraka Obama ulimsikiliza vizuri? aliwaambia kuwa Africa isitegemee kuletewa maendeleo badala yake ijiweke tayari kuwa strategic partners kwenye Maendeleo ya kiuchumi... Otherwise Uzee utakuwa unakusumbua ....

Kama vipi you can start your own company with you wife so that we Tanzanians can believe on what you are trying to explain here, if you can not it is proving that you are mixing shit and urine to get your brain on truck.
 
Back
Top Bottom