Tshirty zenye Maneno haya,KATUBU &MABWEPANDE wapi ntapata? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tshirty zenye Maneno haya,KATUBU &MABWEPANDE wapi ntapata?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Jul 16, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Wadau Nafta Tshity zenye Maneno hayo,upande wa mgongoni imeandika Mabwepande,kifuani Naenda Kutubu...
    Wapi ntazipata,
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,698
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Unazitaka kwa nini?, nini umuhimu ama uhusiano wa kutubu na mabwepande?, yale makazi ya waathrika wa mafuriko ndipo mahali pa kitubio?, ni kweli ulitaka kusema mabwepande au msitu wa pande?. You may need to read btn lines ili ueleweke vizuri.
     
  3. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,034
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    mtafute afande dhaifu bila shaka atakuwa nazo, ukikosa katubu na wewe kwa ngurumo ya upako
     
Loading...