Tsh m 5


Ipi dot com

Ipi dot com

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
266
Likes
23
Points
35
Age
42
Ipi dot com

Ipi dot com

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
266 23 35
Habari wakuu,nahitaji mwenye kujua hili, nataka mkopo wa 5m lakini marejesho yaanze baada ya miezi 6. Mwenye kujua naweza pata wapi anisaidie tafadhari.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Habari wakuu,nahitaji mwenye kujua hili, nataka mkopo wa 5m lakini marejesho yaanze baada ya miezi 6. Mwenye kujua naweza pata wapi anisaidie tafadhari.
Sijui kama kuna institution yoyote itayoweza kukupa grace period ya miezi sita!
Labda ujaribu kucheki na Saccos mbali mbali
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Habari wakuu,nahitaji mwenye kujua hili, nataka mkopo wa 5m lakini marejesho yaanze baada ya miezi 6. Mwenye kujua naweza pata wapi anisaidie tafadhari.
Riba iwe asilimia ngapi?
 
Ipi dot com

Ipi dot com

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
266
Likes
23
Points
35
Age
42
Ipi dot com

Ipi dot com

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
266 23 35
Sijui kama kuna institution yoyote itayoweza kukupa grace period ya miezi sita!<br />
Labda ujaribu kucheki na Saccos mbali mbali
<br />
<br />
asante kwa ushauri
 
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
463
Likes
10
Points
35
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
463 10 35
Inategemea unaweka security gani, na je wakati huo wa miezi 6, interest ina generate bt hauirudishi bt ule mwezi wa sita ndio unarudisha pamoja.

Kama uko tAYARI kwa masharti yafuatayo itakuwa sawa:

1. thamani ya Security ya Loan hiyo iwe 3/4 ya Loan.
2. Interest 20% kwa mwezi, kwa miezi sita utakaa na interest and utairudisha mwezi wasaba na nane.
3. Muda ya mkopo uwe miezi nane.

Uko mkoa gani?
 
Ipi dot com

Ipi dot com

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
266
Likes
23
Points
35
Age
42
Ipi dot com

Ipi dot com

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
266 23 35
Inategemea unaweka security gani, na je wakati huo wa miezi 6, interest ina generate bt hauirudishi bt ule mwezi wa sita ndio unarudisha pamoja. <br />
<br />
Kama uko tAYARI kwa masharti yafuatayo itakuwa sawa:<br />
<br />
1. thamani ya Security ya Loan hiyo iwe 3/4 ya Loan.<br />
2. Interest 20% kwa mwezi, kwa miezi sita utakaa na interest and utairudisha mwezi wasaba na nane.<br />
3. Muda ya mkopo uwe miezi nane.<br />
<br />
Uko mkoa gani?
<br />
<br />
Asante nipo dar,asset ni mradi wenyewe (guest) lakini interest kwangu itakuwa juu ingekua 10% na iwe 10 months nipo tayari mkuu
 
M

Mrekebishaji

Senior Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
168
Likes
24
Points
35
M

Mrekebishaji

Senior Member
Joined Mar 19, 2009
168 24 35
kaka mimi naomba unisaidie hiyo 5 mil. ila nina gari rav 4, naweza kukupa kadi ya gari, thamani ya gari ni zaidi ya millioni kumi, pia nina nyumba jao haina hati. nipo dar es salaam.
 

Forum statistics

Threads 1,235,781
Members 474,742
Posts 29,235,239